Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotel gani bora zaidi Mjini Tanga?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kichwat, Apr 24, 2012.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wadau, ninatarajia kutua Tanga kwa Mei Mosi.
    Naomba wenye uzoefu mnijulishe kuhusu hoteli zenye KIWANGO cha ukweli hapo Tanga.
    Namaaanisha huduma bora, safi, salama, ya kisasa. nawasilisha.
     
  2. s

    sophyk2002 Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanga beach resort,you will like it..
     
  3. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanx for advice.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,069
    Likes Received: 9,776
    Trophy Points: 280
    Jaribu hii...Tanga Beach resort huduma zao ziko poa sana.

    [​IMG]
     
  5. B

    Bwana Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Of course tanga beach resort. Huu mkoa hotel nzuri hakuna ila hiyo.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    "Vikao vingi wanafanyia mkonge hotei agenda za huko hawatiambii sie ukwehi"--Mkoloni
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nyinda View ni REASONABLE au SILVER RADO. Hiyo Tanga Beach Resort itakuwa ina bei za ajabu ajabu..
     
  8. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nenda Sahare weee Uliza tu Hotel ya Mama Salma Kikwete.... Utaonyeshwaa !
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Nenda tanga beach resort ni pm nikupe namba ya mhusika anaitwa nzaro ndio marketing officer wao pamoja na jamaa mmoja tall hivi hawa wakenya wanaijua customer care
     
  10. G

    GENDAEKA Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Galanos hotel-nguvumali,ndani kuna hoteli ndogondogo nne
    Mkonge
    Pamba
    Chai
    Kahawa
    meneja ni Ndg.Msocha anatoa huduma bora sana wakishirikiana na Mac Master Luzilo
     
  11. M

    MWENDO UGIMBI Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jaribu Nyumbani hotel
     
  12. M

    MWENDO UGIMBI Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jaribu Nyumbani hotel...............
     
  13. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ni pazuri sana,hata mm i've been there last time nilipokwenda kikazi! na ndio hoteli nzuri maarufu wenyeji wanavyodai ila shurti uwe na mpunga wa kutosha
     
  14. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Niliwahi fikia mkonge hotel back In 2005, ilikuwa top class. Sijui kama hadi sasa iko vile vile. If yes, I would definitely recommend it.
     
  15. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MKUU!

    Hii ya Galanos Hotel ni kali. Nadhani beach yake ni kule Utofu kama sikosei. Na vyoo vyake ni vile vile vya Western Block au. Na dinning hall ni kule Kazole na Soweto kama sikosei. Nilikaa kwenye hii hotel miaka minne hivi. ilikuwa poa sana.
     
  16. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I'll do. Thanx
     
  17. G

    GWATABHIKURUME Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumbani Hotel ni nzuri tena iko katikati ya mji ni karibu sana na jengo la Posta kuu Tanga.
     
  18. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Central city hotel iko barabara ya 8 juzi tu hapa nimemkuta Jussa anakunywa juice.
     
  19. n

    ngarambe Senior Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna restaurant nzuri sana ila imekaa kizungu zungu sana hata wenyeji wa tanga wengi hawapajui, wanauza chakula kizuri kama prowns, lopster, pizza, vinywaji. Salad nk... na wanatoa huduma ya malazi, inatizamana karibu na mkonge hotel. Na iko expensive wanaotoa huduma ni wagiriki.
     
  20. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nyumbani hotel ni pazuri maana ni huduma nyingine zote utazi-access kirahisi coz ipo city centre!
     
Loading...