Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotel Agip, Embassy Hotel: What is going on?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MTAZAMO, Nov 9, 2011.

  1. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Wakuu kuna mwenye taarifa nini kinaendelea juu ya hoteli hizi kongwe? Hali ya majengo inasikitisha sana,nini kinaendelea maana ni miaka mingi mno!
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mi nimeingia Motel Agip kwa mara ya mwisho 1990,Embassy 1994.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Anasubiriwa mwekezaji wa kuja kuzifufua, nahisi atatoka bara hindi au arabuni.
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kuna Wawekezaji Wazawa walinunua Embassy Hotel but awana pesa ata za kumalizia deni na ata la kuwalipa mafao wafanyakazi wake.
    ununuaji similar na ule wa UDA na Simon Group.
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Mkuu ukiangalia location ya hoteli katikati kabisa mwa jiji la Dar! Sioni justification ya kutopata muwekezaji kwa muda mrefu hivi,hata kama kumekuwa na kesi lakini sidhani kama uelekeo wa hiyo kesi unaweza kuwa threat kiasi hiki.kama wameshindwa zigeuzwe hosteli za chuo kama mzumbe au IFM kieleweke! Majengo yanakufa bure tugeuze matumizi yake.
     
  6. B

    Bijou JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145


    jamani tusiharubu matumizi ya lugha pendwa ya kiswahili, hapo kwenye red usahihi ni HAWANA SIYO AWANA, NI HATA NA SIYO ATA, ATA NI UNGA WA NGANO WENYE RANGI YA BROWN


    TUENZI LUGHA KWA KUANDIKA SAHIHI
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    usijali, hata mimi nitajitahidi KUTOHARUBU matumizi ya lugha pendwa.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nji ina wenyewe hii, watu hawapendi kusikia mwekezaji wa ndani. wenzetu ethiopi wamejenga mradi wa umeme wa megawati buku 5 kwa pesa zao wenyewe! sisi tunasubiri mwekezaji kila eneo, mpaka kilimo?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mengi asinunue?
     
  10. networker

    networker JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyu atakuwa wa atown ndio tunataizo kidogo kwenye lugha
     
  11. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mkuu swali zito sana hili. Ngoja tusubiri majibu, naamini kabisa kuna watu wanadata na watazimwaga hapa soon!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Laiti mngejua kinachoendelea behind the walls hii nchi inasikitisha sana halafu kila kukicha nashangaa sana watu wanaosifu na kuishangilia CCM

    Kunduchi Beach Hotel hii ni kama vile mwekezaji alipewa bure, serikali ya Iran ilikuwa inaidai Tanzania kwahiyo the best way ikawa ni kuichukua hiyo hoteli kama kufidia deni lao, vitu vingine vinasikitisha sana.

    Hotel Agip aliyepewa hii hotel nayo inatia mashaka sana maana (Yuko Serikalini)

    Embassy Hotel kapewa muhindi kama ilivyokuwa kwa New Africa Hotel
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Finest,kuna vitu vingi sana pasua kichwa juu ya hizi hoteli! Cha kushangaza wanahabari wetu hawachokonoi kujua ukweli! Wanasubiri habari za matukio!!
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    hali ya yale majengo ni mbaya mno,miaka mingi majengo yanaota nyasi tu,tungewapa wanafunzi wakazifanya hosteli basi,tena pale IFM wanapata tabu bure huku majengo yanaoza!
     
  15. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nadhani hawakupewa miaka 5 ya tax holiday, pia hawakuwafisadi vizuri ccm kama wabara hindi na arabia
     
  16. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa nini wanagawa ambazo tayari zilizopo badala ya kuwaambia wawekezaji kujenga mpya
     
  17. u

    ureni JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hoteli ya Embassy hotel ni mali ya KJ Motors asilimia 80 na Kibo hotel asilimia 20.Walishanunua toka siku nyingi.Nilichosikia kuna kesi mahakamani walishindwa kulipa wafanyakazi waliokuwemo mafao yao.
     
  18. P

    Percival JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,171
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hao wawekezaji wazawa si wanaziona hizi hoteli na miradi mingine inayotaka rasilimali ? mbona hawajihusishi ? haya mambo hayataki pesa tu , pia uzoefu na uvumilivu - sio leo unawekeza - kesho unataka faida mara mbili.

    Ghrama za Hoteli kwa mteja hapa Tanzania ni ghali sana kwa kodi sababu mbali mbali sinazotozwa kiasi cha kufanya hizi 5 star hotels hazileti faida.
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kuna muhindi alinunua pale then kukawa na kesi between partners. Ingelikuwa ni mimi ningezichukua kwa serikali hoteli hizi mbili
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Zimebaki majina na magofu.
     
Loading...