Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hot Nuuz: Mahakama Kuu leo Imempa Ushindi Lulu Michael Kuhusu Umri Wake

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by nngu007, Jun 11, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=1]Mastaa wa Bongo: [/h]
    [​IMG]

    Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam leo imempa ushindi msanii wa filamu za maigizo nchini, Elizabeth Michael ‘Lulu’, katika kesi ya kujadili upya umri wake. Akitangaza ushindi huo jaji aliyekuwa akisikiliza kesi hiyo, Twalib Fauz, ameupa ushindi upande wa utetezi uliopeleka ombi la kuujadili upya umri wa msanii huyo na kuutupilia mbali umri wa miaka 18 alioandikisha kituo cha polisi baada ya kukamatwa kwa tuhuma za kumuua msanii mwenzake, Steven Kanumba.
    [​IMG]
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimepita!
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu binti anatetewa na jopo la mawakili akiwemo bwana Fungamtama ambaye ni wakili wa Dowans (Rostam Azizi na Lowassa). Kwahiyo binti atashinda tu hii kesi yake kirahiiiiiiiiiiiiiiiisiiiiiiiiiiii saaaaana.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hii inaitwa kesi ya kipuuzi!
    Wait to confirm my saying!
     
  5. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa yule mzee mwenye tumbo ambaye alikuwa na uhusiano naye si afunguliwe kesi ya kutembea na mtoto chini ya miaka kumi na nane. Ni mbunge wa chama cha magamba. Haha
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haka katoto kaliongeza miaka kuhalalisha ufuska wake huku kakijua nikatoto kasikoruhusiwa ku Do.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    New episode to come.....stay tuned!
     
  8. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lulu Asubirie adhabu ya raia kwan mahakaman hakuna haki icpokua sheria!Hii nchi ya kusadikika kwel duh!
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ushindi? Upi?

    Kesi ilienda mahakama kuu kwa ajili ya nini?
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    huyo akitoka tu atapelekwa nje ya nchi! wala hutamwona uswaz
     
  11. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    haya sasa.
     
  12. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masikini kemashakonda!
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Kapt komba anabaka sio?kakapa usafiri nyumba hata mbinga huja nacho mara kwa mara
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    umejaa uoga...au hujui kuuandika Komba
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama una ushahidi unaweza kwenda kumfungulia mashtaka hata wewe, au hujui kuhusu polisi jamii? polisi shirikishi? raia mwema?

    Usingoje kufanyiwa unachoweza kufanya wewe mwenyewe.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mawakili wake kweli wakali, naona leo wamemvua ushungi ili umri wake wa kweli hata jaji auone. Kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  17. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mzee yupi huyo tena? Tufahamishe basi?
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa Ajili ya Umri wake; Mahakama ya Kisutu iligoma kujadili Umri wake
     
  19. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Okay, mahakama ya kisutu ikikataa hoja za mawakili wake kuhusu umri ushindi unaousema ambao uko kwenye headline utatoka wapi?

    Kumbuka kuwa wasomaji wa blog hii ni wengi, ukiweka story ya namna hiyo kumbuka kuwa itasomwa na watu wengi sana. Wanaofuatilia na wasiofuattilia, Angalau ungeweka background kwanini kesi ilienda mahakama kuu.
     
  20. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Umenipa raha kwel ka prison break cha bongo
     
Loading...