Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hospitality & Tourism management!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by CHIEF MP, Jul 8, 2012.

  1. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hello!Nmehtim shahada ya kwanza biashara ktk menejment ya utalii & ukarimu hvi karibun!Nipo "vizuri" ktk fani yng kijumla, kwa sasa NAHTAJI TEMPORALY JOB hata kfundsha colleges" Mwny ushauri wa kujenga ANIINBOX!2ijenge nchi ye2 kwa vtendo & c maneno mengi
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hizi degree zingine nazo!
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nani aliyekuambia uko vizuri? Halafu acha kuandika kihuni, umeshakuwa mkubwa.
     
  4. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  5. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,185
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    unaongea lugha ngapi?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,185
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    wewe ulimboka umesomea nini?
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    bila shaka umejifunza kitu hapa!
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kwanza nikupe hongera mkuu, kwa kuwa umesoma na unajiamini nina imani hakuna kitakachoshindikana.Kila la kheri
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama hujui adabu alipo niambie nikakuitie ili akufunze..alafu ishaur serikal itoe wizara ya utalii cz nais haina maana
    Mwisho, hongera wewe ulosomea degree bora.
     
  11. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duuuh, umesomea chuo gani? Anyway kuna Bar nyingi tu mjini, waweza kuwa Baamedi temporaly.
     
  12. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hakuna dhambi kubwa huku duniani kama MADHARAU
    na hilo jibu lako linadhihirisha ni kwa kiasi gani ulivyo limbukeni
    kamuulize jata raisi wako kati ya sector zinazotegemewa ktk pesa za kigeni nadhani atakuambia
    ushawahi kujiuliza hata siku moja Mbuga za wanyama, game reserve mahoteli ni watu wa namna gani wanazihudumia

    unataarifa kwamba Shefs in five star hotel, mshahara wanaolipwa ni mkubwa kuliko wawanasiasa, wachumi, wahandisi. ushawahi jiuliza bongo tuna international shefs wangapi?

    Ndio maana hili linchi haliendelei kutokana na mijitu kama nyie mliotawaliwa na mawazo mgando
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,185
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    huyu mtu aliyetoa madharau utakuta anasoma medicine halafu at the same time yupo kwenye mgomo wa kuishinikiza serikali imuongene mshahara huku akiwa hajui kuwa sekta gani inaongoza kwa kuipatia nchi mapato mengi kwa mwaka.
     
  14. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyu mtu aliyetoa madharau utakuta anasoma medicine halafu at the same time yupo kwenye mgomo wa kuishinikiza serikali imuongene mshahara huku akiwa hajui kuwa sekta gani inaongoza kwa kuipatia nchi mapato mengi kwa mwaka. MKUU MUNGU AKBARIK KWA UTASHI WKO
     
  15. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  16. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  17. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,185
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    ni inbox e mail yako kama upo tayari kufanya kazi Arusha na Zanzibar. kama kweli unajua kifaransa ..ila tulikuwa tunataka zaidi mtu anayejua kiitaliano..hii kozi uliyosoma watu wanatafutwa sana kwa Tanzania hakuna wapo wachache sana ..mambo ya hospitality wabongo wanayapuuzia sana huku wakiwa hawajui umuhimu wake
     
  19. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  20. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [QUOTE=Kilahunja!kama hujui adabu alipo niambie nikakuitie ili akufunze..alafu ishaur serikal itoe wizara ya utalii cz nais haina maana Mwisho, hongera wewe ulosomea degree bora. "THNX MKUU, NMEKPATA KWA BUSARA YKO!"
     
Loading...