Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hospitali ya Taifa ya Muhimbili haijafungwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Feb 8, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Afisa uhusiano wa Hospitali ya Taifa ya Muhimbili amesema kuwa pamoja na barua waliyoipokea toka kwa madaktari bingwa kwamba na wao wamesitisha utoaji huduma, Hospitali hiyo bado haijafungwa kama baadhi ya wananchi wanavyoposha na kueneza taarifa ambazo si sahihi.

    Alisema kuwa huduma zinaendelea kutolewa na madaktari wachache waliopo na kusisitiza kuwa kamwe Hospitali hiyo haitafungwa katika kipindi hiki cha mgomo wa madaktari.

    Binafsi nilipita katika Hospitali hiyo jana majira ya saa 9 alasiri na kushuhudia uchache wa watu katika barabara na korido za Hospitalini hapo tofauti na tulivyozoea.

    Source: Radio One asubuhi hii.

    My take: Chonde chonde madaktari wakati kamati ya bunge ya huduma za jamii ikisikiliza madai yenu, rudini kazini mkaokoe maisha ya watanzania wenzetu.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hospitali ya Muhimbili sasa Yafungwa Rasmi-

    Sosi: Magazeti yote ya leo hii yameripoti
     
  3. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu afisa uhusiano wa Muhimbili ni mtu muongo sana,jana nimeangalia habari itv jitu zima linaongopa wazi wazi na kutoa taarifa zinazokinzana kabisa na hali halisi,hata baadh ya wagonjwa wachache walithibitisha ilo kwa kuongea huku wakilia kwa machungu,hii kitu iliniuma mpaka basi,hali ni mbaya kuliko tunavyofikiria pale muhimbili,na pia utaendeleaje kusifia kua ni hospital ya rufaa wakati haina dk bingwa hata mmoja na huduma zinatolewa na wauguzi kwa sasa?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Afisa uhusiano always ni mtu ambaye ataongea defensive statements kumfavor mwajiri wake, ambaye ni serikali!
    Ni kuwadi wa Kabaila huyu!
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hivi kina Pinda na wenzie wa Afya wanasubri nn kujiuzulu tumechoshwa na usanii wao watanzania wanazidi kutaabika na kuumia jamani jamani jamani watanzania tunaangamia nyie mnaona raha kukaa kwenye viyoyozi na kuzunguka na ma vx na v8...!!

    Pinda tumia busara za kijiuzulu washauri na wenzio wa wizara ya afya nao wajiuzuru.
    Pinda kauli yako ndio imekutia kikaangani ondoka upishe kiti mwenye busara akakikalie tusonge mbele tuendeshe nchi yetu
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hawa madaktari ni wauwaji wakubwa,wamekosa ubinadam hata kidogo.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Madaktari wamefikia hatua ya kuuza utu wao kwa madai ya fedha huku wakiacha wananchi wanakufa Hospitalini... kwa tulio waamini wa dini yoyote hakuna atakayeunga mkono hili... Hawa madaktari tunaishi nao uraiani na tunajua hadhi ya maisha yao, hawana shida kiasi cha kutufikisha katika hali hii ambayo hata hivyo suala lao liko kwenye mchakato. Madaktari msiangalie ya duniani tu... MUOGOPENI MUNGU!
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wakati kamati ya bunge ya huduma ya jamii inawahoji pande zote mbili za mgogoro,madaktari wangepaswa kurudi kazini.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wagomee na mishahara ya mwezi wa kwanza ambayo hawajaifanyia kazi,.waache utapeli.........
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mnamjumbuka yule ally sahaf..comic ally..chemical ally wa Iraq?
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii movie inafika mahala ina konfuzi kabisa ubongo wangu
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    madaktari wasilipwe mshahara wa mwezi january kwa sababu hawakuufanyia kazi.wamesbabisha mauaji kwa kuwanyima wagonjwa matibabu
     
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Angetutangazia kuwa Hospitali ya Muhimbili sasa imegeuzwa ZAHANATI tungemuelewa, itakuwaje Hospitali ya RUFAA bila ya madaktari bingwa?
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    What a good news!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Itapendeza kama watarudi kwenye meza ya mazungumzo kwa ajili ya maslahi ya nchi.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unahitaji upasuaji wa kichwa utapona, nenda Muhimbili
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kufungwa kwa hospitali maanake hakuna huduma hata moja na hakuna mgonjwa hata mmoja. Muhimbili bado kuna huduma ndogo ndogo ambazo hazihitaji madaktari bingwa. Wote ni mashahidi hospitali ndogo tunazotibiwa mitaani zote zina madaktari bingwa?
     
  18. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145

    Wanajamvi!
    Mimi si daktari au mbunge ila ni mwananchi wa kawaida tu katika maisha ya kawaida sana!

    Ninashindwa kuwaelewa wale wanaosema "MUUOGOPENI MUNGU" huku wakielekeza kauli hii kwa madaktari tu! Kwani anyepaswa kumuogopa Mungu ni daktari pekee na sio mafisadi wanaoimaliza nchi yetu kwa kula fedha za umma kiasi cha kusababisa watu kufanya kazi katika mazingira HATARISHI! Ninapata uchungu kwa kuona watu wanapoteza maisha, lakini hali hii haisababishwi na madaktari ila MAFISADI!

    Kwa mtazamo wangu ieleweke kwa sasa taasisi yoyote pindi ikatokea wanafanyakazi katika mazingira hatarishi lazima mgomo utatokea. Siombei bali ikifikia nchi jirani inataka kuishambulia Tanzania kwa kipindi hiki, basi hata WANAJESHI nao watagoma kupigana kwani mazingira yao yatakuwa HATARISHI!

    Sijui nani ana haki ya kutomuogopa Mungu katika nchi yetu hii ambayo watu wanajineemesha kwa rasilimali za umma?

    Ndugu yangu KENGEMUMAJI! Sijapinga ulilosema ila nimeona nami nitoe yaliyomo moyoni mwangu.............................


    PIGANGOMA
    Nasikitishwa na mwenendo wa viongozi wa serikali....
     
  19. j

    joejou Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa kuwa hii ni hospitali kuu ya rufaa nchini hakuna huduma za rufaa sasa hivyo ni sawa kusema imefungwa.
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama hadi hospital imefungwa kazi ipo.
     
Loading...