Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hospitali ya taifa muhimbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uluwaru, Dec 8, 2011.

  1. Uluwaru

    Uluwaru Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamia ya wagonjwa pamoja na wazazi wanalala chini wakati posho ya wabunge kwa siku ikizidi mshahara wa kianzio wa walimu na polisi.Tunapoelekea tunapajua?
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ndiyo hivyo, wanasiasa wananguvu kuliko hata wanaofanya kazi. Nchi hii hadi tutakajua kuwa wanasiasa wananafasi yao, na professionals wengi wananafasi yao! tukiweza kutenganisha haya madudu tutaweza kuwaadabisha wanaoturudisha nyuma. Lakini kwa sasa, wanasiasa ni kama miungu watu.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    nenda pale amana,mwananyamala na temeke wodi za wazazi hakika utaghadhabika kwa utakayoyaona.eti visenti vya kununulia banko hamna wakati mabilioni ya kulipana posho yapo
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Hospital za public zinatia huruma.
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    miaka 50 ya uhuru
    tumethubutu, tumeweza na tunazidi kusonga mbele.
    siupendi kweli usemi huu.
     
Loading...