Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hospitali ya Muhimbili yapata Mkurugenzi Mpya...Dr. Njelekela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Nov 1, 2011.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    DR.MARINA ALOYCE NJELEKELA: MUHIMBILI’s NEW BOSS
    Posted: 31 Oct 2011 06:49 AM PDT
    [​IMG]
    This is to inform the general public that the Muhimbili National Hospital Board of Trustees has appointed Dr. Marina Aloyce Njelekela as the Executive Director of the Hospital with immediate effect. Before her appointment, Dr. Njelekela was a Senior Lecturer and Head of the Department of Physiology at the Muhimbili University of Health and Allied Sciences (MUHAS).

    Dr. Njelekela has worked with MUHAS since 2001 and prior to that, she had worked at Kisarawe District Hospital as a Medical Officer and at the Muhimbili Orthopaedic Institute (MOI) as a Registrar until 1998 when she went for further studies in Japan.

    Dr. Marina Njelekela holds a Doctor of Medicine Degree from the Univeristy of Dar es Salaam, and a PhD in Human and Environmental Studies from Kyoto University, Japan. Her area of specialization was Pathogenesis of Lifestyle Related Diseases in Developing countries.

    As a team player, Dr. Marina Njelekela led the Medical Women Association of Tanzania (MEWATA) for six years. During her two terms as a MEWATA leader, she was in the forefront of health awareness among women and the general public, especially on Breast Cancer Awareness and Screening Campaigns that were conducted in Dar es Salaam, Mwanza, Mbeya, Mtwara, Lindi, Dodoma, and Manyara.

    She is also well known for her role in advocacy campaigns and has brought to light the real extent of the problem of breast and cervical cancers in Tanzania that led to significant improvement on the prevention and management of Cancers in the country.

    Dr. Njelekela sits on various Boards, including the Aerial Glaser Paediatric AIDS Healthcare Initiatives (AGPAH) and Management Development for Health (MDH). She is a recipient of various awards in academia and social services, including the prestigious Martin Luther King Drum Major Award for Justice that was bestowed on her by the US Embassy in January 2010 for her efforts to improve women’s access to health care services.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nimeona.
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hongera mama mwenzetu, mwenyezi Mungu akupe maono ya kuwa mama mwema, ukapate kibali cha kuongoza staff wenzako.
     
  4. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    amina.......
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Na hoyeee yenyewe hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  6. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mungu akakuongoze katika kila jambo, na vyote utakavyotaka kufanya vikapate kibali machoni pake. Hongera sana. I am proud of you.
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hapa siasa tu, huyu mama ana back-up ya Salma, CV yake haimpi uwezo wa kuwa mkurugenzi wa hospitali kubwa kama Muhimbili, namtakia kila la kheri but this is the beginning of the end of MNH. Nchi hii inaongozwa na Riz1 na Salama sijui kama tutafika.
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    haki na mama au akina mama? Anyway habari njema kwao.Nalog off
     
  9. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    All the the best
     
  10. Kelema

    Kelema Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kwa mama yetu huyo. C.V. yake inaonyesha HAKIKA anastahili. Tunamwombea Kwa Yehova Mungu, ampe Hekima, Upendo na Imani, ili aendelee kutumika ifaavyo.
    Amen.
     
  11. Kelema

    Kelema Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama asivunjike moyo, sababu kuna mengi kwa mwanadamu. Wengine wataponda, wengine watasifu. Akaze boot tu!! Kwa sbb wanawake tunaweza. Pia katika utendaji, kuna wasaidizi wenye uzoefu, akimtumaini Mungu tu na kujipanga vizuri, TUTAFIKA SANA!! Ngojeni mwone makali yake. Kama ni Rizi 1 na Mama Salma wanaongoza? Shida iko wapi? Kwani wanaongoza vibaya? Nijuacho mie kuna board ya Muhimbili, na Board members nao wanaongozwa na Rizi1 na Salma? Kama ndio hivyo , hembu angalia Libya. Gadhafi pamija na kwamba hakuwa na Baraza la Mawaziri, aliongoza yeye na familia yake na marafiki zake, je, hali ya kiuchumi kwa wananchi wake ilikuwaje??? Super! Tena sasa wamemuua Gadhafi, ngoja uone jinsi uchumi wa Libya utakavyowafaidi mafisadi. Gadhafi alilijua hilo, ndiyo maana aling'ang'ania madarakani. Amka ndugu yangu Kapotolo. Usiangalie hapa karibu tu, tazama kuleeeee..... TAFAKARI.
     
  12. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Anastahili
    Kazi alizofanya zinaonekana.
    Hongera bibie
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mama hongera!! But we need excellent service at our National Health Centre!! Its so bad mtu kufika pale na kufia kwenye benchi wakati binadamu wengine tena wamekula kiapo kuhudumia binadamu wenzao na wanalipwa mshahara kuiacha kazi yao na kusahau maadili ya kazi zao.

    Hope mama utaonyesha ushujaa!
     
  14. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono hoja yako! Kwa wasiomjua huyu mama watamsifia.. Lakini kwa upande mwingine Nadhani huyu Njelekela hakustahili nafasi ya ukurugenzi, Kwanza amepewa kwa upendeleo(amepigiwa debe na dada yake katibu mkuu wizara ya Afya, na Mjomba wake Katibu mkuu Kiongozi Ikulu- wote hawa ni WANGONI wenzake)
    Pili ni mtu wa visasi na asiye na strategic vision, alipo pewa kuongoza idara ya Phyisiology hapo MUHAS aliishia kugombana na kila mfanyakazi pale idarani kwa misingi ya majungu na fitna!
    Pili ile kampeni yake ya MEWATA ilikuwa ya kitapeli na kifisadi (hii ndo iliyo mjengea jina na kumtangaza) Pesa zote walizochangisha yeye na Muhavile asilimia kubwa ziliishia mikononi mwao na kujijengea Mahekalu ya Kifahari.
    Uwezo wake ni mdogo sana tangia anasoma pale Muhimbili,Aliajiriwa Muhimbili kwa upendeleo na aliyekuwa mkuu wa chuo wakati huo- Prof Mtabaji- akapewa na gari Prado la kutembelea kiupendeleo(hakuwa na sifa wala vigezo)
    Amakweli Serikali ya awamu ya nne inazidi kupoteza mwelekoa kwa kuchagua watu kwa undugu,ukabila na kujuana bila kuzingatia uwezo na sifa za watendaji.
    Naomba nieleweke sina wivu, ila tusubiri tuone, natabiri kuzorota kwa huduma za Muhimbili kwa asilimia 90% na ufisadi utaongezeka sana pale muhimbili!
    Bada ya mwaka mmoja watanzania watajionea hali halisi ya utendaji wake!
     
  15. kitco255

    kitco255 Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ninafikiri kwa CV yake niliyoiona, uwezo wa kuongoza anao. Nafikiri kama aweza kuongoza baadhi ya tasisi kwa mafanikio basi ni vizuri tumpe muda wa kufanya kazi na kuona kama ataweza kutatua matatizo sugu yanayoikabili Muhimbili ambayo kila mtu anayajua na hayahitaji miujiza. Cha msingi ambacho nimefurahia hatokei kwenye menejiment iliyopo, hivyo ni mwanzo mzuri.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ninamuunga mkono huyu daktari all we need is to help her to achieve

    ana bahati mbaya amekuja tukiwa na wakati mbaya sana kiuchumi, kisiasa na kiutamaduni
     
  17. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ina maana hao maprofesa wa long service hapo muhi2 hawakuomba hiyo nafasi? Cv ya huyu dada naona ni ya kusoma na kupata vyeti tuu. Lakini uzoefu wa uongozi kwenye taasisi kubwa kama muh2 bado. Naona kuna haja ya wafanyakazi kushirikishwa katika uteuzi wa mkurugenzi wao. Hii ni kwa sababu wao ndio wanaomjua ni nani anafaa kuwaongoza na siyo kuteuliwa kwa kupitia mafaili.
     
  18. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muhimibili siyo taasisi kubwa ni hospitali tu kama zingine, actually kairuki (RIP) single- handed aliweza kujenga hospitali kubwa.
     
  19. a

    alph Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana unachosema ni kweli, lakini tuwe positive kwanza tuone kwa kuwa MNH imekuwa ikiongozwa na wanaume miaka yote lkn miaka 50 ya uhuru bado tunapeleka wagonjwa india kufanyiwa operations za ENT. wasiwasi wangu ni kama amepewa kwa sababu ni mwanamke (gender) asiwe kama Mama Makinda Bungeni.
     
  20. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mhhhhh
     
Loading...