Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hospitali ya mkoani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sultanwjps, Jul 2, 2010.

  1. s

    sultanwjps Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: Jun 27, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Just for quick introduction hii Hospitali ilijengwa kwa msaada kutoka
    China, na madakitari wake pia kutoka China. Sasa miungoni mwa madakitari
    alikuako mmaja kwa jina akiitwa Ha-Ni-Sii na mwengine anaitwa Basham.
    Ok , siku moja alifika mwana dada mmoja kutibiwa , alikua anaumwa na tumbo.
    Huyu dada ilipofika zamu yake aliingia chumba cha dakitari na akatakiwa kulala kwenye kitanda na dakitari akaanza kumkanda yumbo kuangalia wapi maumivu
    lakini huyu dada aliogopa na akafikiria dakitari leo amezidi , hata hivyo alikaza misuli ya tumbo ndio mambo yakaenda kama hivi :
    Dakitari : Nyegeza tumboo {yaani legeza tumbo }
    Dada : wee uhanisii
    dakitari : sio hanisi {yaani mie sio Ha-Ni-Sii} mie Basham
    Dada : Mama wee mie seponaleo ikiwa nimefika mikonani mwa basha, na
    dada akashuka kitanda na kukimbia huku asemasebu fanyiwa ubasha
     
  2. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chei chei mjomba chei chei mjomba mjomba we mjomba chei chei mjomba.....uje tena mjomba
     
Loading...