Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hospitali ya mkoa Dodoma - Waandishi wa habari mtusaidie!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RUV ACTVIST., Jan 17, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nalileta kwenu waandishi wa habari.
    Naomba sana mtusaidie kumulika utendaji kazi wa hospitali ya mkoa dodoma.
    Hosipitali zote za serikali zipo corrupt lakini hii ya dodoma no.1.
    Jaribuni kufanya ziara ya kushtukiza na kuwahoji wagonjwa! Mawodini mtajionea wenyewe.
    Yani kama sio makao makuu ya nchi na viongozi wote wanapita dodoma.nenda wodi ya watoto, vidonda vinaoshwa kwa mama zao na sio wauguzi tena kwa maji ya moto na sio dawa. Mgonjwa haandikiwi dawa baada ya kutoka chumba cha upasuaji bila kutoa rushwa. Ukatiri gani huu?

    Nitaomba mrejesho baada ya kuifanya kazi hii.
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu ile si hospitari ni jehanam!Yupo rafiki yangu alilazimika kutorosha mtoto wake mwenye majeraha ya moto akampemleka private maana walimuacha mtoto siku tatu mwili ukaanza kuoza.Na ukitaka kuifahamu hii hospitali vizuri omba uvunjike mguu then ulazwe wodi 11 pale!Utajuta kuzaliwa Tanzania.Lakini kwa sehemu kubwa tatizo ni serikali maana ukifuatilia kwa makini utagundua Madaktari wetu na wauguzi kuna kitu fulani wanakikosa.
     
  3. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    madhara ya kupenda vya bure ndio hayo!
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha bure hapo!Watu wanalipa kodi wewe.
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nitarudi
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nilitaka kumpiga vibao daktari mmoja anaitwa rose miaka ilyopita,kisa kilikuwa hivi:-
    nilimpeleka rafiki yangu patrick r.i.p,tukiwa kwenye foleni kama saa mbili usiku nikakkuta kila mtu analalamika kuuliza kulikono wakasema daktari wa zamu ameondoka kama saa moja hivi,nikawauliza manesi wakasema kaenda kutafuta chakula.
    kwenye foleni kulikuwa na mtoto wa kiume kama miaka 8 hivi sijui alikuwa na ugonjwa gani lakini babu yake aliyemleta alituambia kibofu cha mkojo kimeziba kama siku 4 hivi,tukamhurumia alivyokuwa analia tukampa nafasia ya kwanza.daktari kurudi akawa na chips mkononi ka lisaa tena baadae nikamwuliza kulikoni unaacha wagonjwa kenye foleni na kwenda mitaani saa 2?
    jibu lake lilikuwa la kuchefua alipoingia yule mzee na mtoto akwaambia wakanunue sindano na dawa kwa jeuri.
    nilimshukia kama mwewe nnikasepa baada ya hapo nilikuwa naingia mochware tu.
     
Loading...