Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hospitali ya jeshi Lugalo yazidiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, Jul 2, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kuna habari kuwa wagonjwa wamezidi vitanda huko hospitali ya kijeshi lugalo na sasa wameanza kurudishwa katika vituo vya afya vya karibu.hali si nzuri.

    source;ndugu yangu wa karibu



    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hilo aliitaji source kwani ni kitu ambacho kipo wazi
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    LIWALO NA LIWE. Pinda huyo jamani si mimi. Mungu tusaidie
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hapa tuta learn practically
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wawapeleke Magogoni wakapewe huduma, Mr dhaifu na Liwalo naliwe watawahudumia pamojana na nesi kiroboto.
     
  6. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    liwalo na liwe
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ugumu wa circumstance utazifanya akili zetu zifanyekazi!!!!
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    liwalo na liwe+ dhaifu = janga la taifa.
     
  9. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    haya ndo mambo ya akili ndogo kuongoza akili kubwa, sasa ulitegemea kwamba Lugalo iwe mbadala ya MNH??.....Idiot!
     
  10. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani Dr wa magogoni anaweza kutibu binadamu?
     
  11. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanawatibu wale mifugo ya gombe au?
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Dr Dr Dr Dr Dr jk anatibu?
     
  13. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ushauri wa bure; Lugalo wakizidiwa, itabidi niwashauri wagonjwa wengine muende mkatibiwe kwenye hospitali nyingine za jeshi kama Mzinga na ngerengere za morogoro pamoja na hospitali ya rufaa ya Ikulu mtamkuta Dr JK na majimarefu bila kumsahau babu wa samunge. itakuwa poa tu.
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    tumeweza kuongeza posho ya uchunguzi wa maiti lakini hatuwezi kununua xray
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    JK si anaitwa dokta yule kwa nini naye asijiunge na joto la maspecialist wa magonjwa ya akina mama kutoa huduma..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    na yeye kajiunga kwenye mgomo!liwalo na liwe!
     
  17. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haya liwalo na liwe.
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dk manyaunyau na yeye atakwepo magogoni
     
  19. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haya ndiyo matunda ya viongozi wanaotumia nguvu nyingi-akili kidogo.Dr.wa magogoni hajagoma hivyo wagonjwa waelekezwe kwenda huko.Tatizo ni kwamba foleni itakuwa ndefu kwani Dokta mwenyewe anapenda safari za nje.
     
  20. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli sisi watanzania ni afadhali ya panya wa majaribio. TUMETULIAAAA.....
     
Loading...