Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hospitali ya Bombo (TANGA) ipo hali mbaya sana! Serikali iiangalie haraka...

Discussion in 'JF Doctor' started by Same ORG, Jun 30, 2012.

  1. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa hospital ya Bombo TANGA na nyenginezo hazina hata x-ray madaktari wasigome kwanini?

    Hili ni janga la taifa wananchi tusiwalaumu madaktari kugoma ni waokozi wetu, hospitali nyingi hazina vifaa vya kutosha.
     
  2. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Serikali inapesa za kuagiza madaktari nje ya nchi na so kuninua vifaa muhimu zikiwepo hizo xrays, ct scan, MRI, nk! WTF!
     
  3. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie Nalaani na Si kuwalamu Tu!Wao madaktari hawajaigomea Serikali bali Wamegomea wagonjwa ambao ni watanzania wenzao!Unyama wao ni Kuangalia wamama wajawazito na watoto awakifa bila tiba!
    Hawa licha ya kukosa Uzalendo wamekosa Utu na shukrani kwa waliowasomesha!
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MKWECHE na ndiyo maana ukawa na mawazo ya kimcheche mkweche!!! Fikiri nje ya box.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. D

    Determine JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Liwalo na Liwe
     
  6. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    madaktari wana nia ya kuboresha hospitali zetu
     
  7. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mimi nawalaumu waliomchagua jk na sisiem yake.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Nimeipenda hapa!

    Kampeni zilipita karibu kila kaya lakini raia wakawa hivyo tena.
    Ila nafikiri 2015 itakuwa penyewe!

    Tuombeane uzima tu! Na mwenye macho atazame yajirio!
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wagome tuone Kama wata watoa kucha na meno madaktari wote Kama walivyofanya kwa ulimboka?
     
  10. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Lakini cha ajabu Bombo Hospital-Tanga ni moja kati ya Hospital ambazo madaktari hawajagoma...wanapiga mzigo kama kawaida!Ni punguani pekee ndo atawalaumu madkt,lakn anapaswa kujiuliza kwanin Wamama wajawazito walale watatu ktk kitanda kimoja ktk nchi yenye Dhahabu na almasi?kwanini Pharmacy department ktk hosptal ikose madawa na yapatikane uraiani kwa mtu asie serikali?nchi pekee yenye madini aina ya Tanzanite ambayo mtoto wa Rais anamiliki hisa zaidi ya 40% (kama mtu binafsi badala ya Serikali yenye Wananchi milioni 40) inakosa CT-SCAN machine ktk hospital yake ya Rufaa...Nchi yenye mbuga iliyo kati ya maajabu saba ya Dunia inakosa gloves za kumkinga Dr wakati wa upasuaji....ukiwatazama viongoz wake,kwa magari na anasa wanazozifanya..huwez kuamini umaskini wanaoutangaza!!hapa nani muuwaji??Dr au Serikali?ukweli ni kuwa Serikali imekuwa uwaji kwa huduma zetu mbovu za afya mpaka Wananchi tumeizoea na kuona jambo la kawaida na tunaitetea!huu ni upofu unaotufanya tuwe mbali na mstari wa nchi ya ahadi..
     
  11. ndinga

    ndinga Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jilaumu mwenyewe kwa kuchagua mafisadi 2010 wao India wewe mwananyamala utajibeba.
     
  12. N

    Nawao New Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hospitali ya Rufaa Bombo Tanga huduma zake haziridhishi, ukipeleka mgonjwa pale vipimo vyote unaambiwa ukapime nnje ya hospitali. wagonjwa wanapata shida sana, haswa kwa wale wenye kipato cha chini. mbunge wetu Omari Nundu, matatizo ya bombo hujayaona?.
     
  13. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Chagua CCM, Nguvu Mpya, Ari Mpya na Kasi Mpya! Teh,teh,teeeeeeeeh!
     
  14. THE GREAT CAMP

    THE GREAT CAMP JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 767
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeamini Tanzania kuna watu wajinga sana. Juzijuzi tu humu JF iliwekwa thread ya serikali kununua V8 MPYA 25.Lakini huyu MKWECHE sidhani kama hilo alilipinga. Unawalaumu madaktari.......? Sasa hiyo hali mbaya ya Bombo si ndiyo vitu madaktari walikuwa wanavidai viboreshwe....! Kaaazi kwelikweli
     
  15. B

    Bull JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The only solution;

    Ni kuondoa viongozi wakiristo waliojaa kuanzia ikukulu hadi wilayani ndio maendeleo watakuja Tanzania, vinginevyo imejidanganya

    Wakiristo ndio wengi wenye sifa ya ufisadi na kufoji vyeti vya shule, tokea wakati wa uhuru hii mijamaa imejazana hakuna walifanyalo

    Zanzibari kwa mfano; viongozi wengi ni waislam na hakuna ufisadi kama bara na hakuna vyeti vya kufoji, watatuacha bali kama muungano ukivinjika

    Mfano mwingine ni sub-sahara afrika; nchi zinaongozwa na utawala kristo zimebobea kwenye umaskini, tafauti na nchi za North afrika
     
Loading...