Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hospitali binafsi zitakazoshirikiana na serikali kuziba pengo la madaktari hizi hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jun 30, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    TMJ,Regency,Aga khan,CCBRT,Hindu mandal na lugalo ya jeshi.

    pia serikali imeweka mkazo na kuongeza nguvu katika hospitali za mwananyamala,temeke na Amana.

    Pia madaktari wastaafu na wale waliopo wizara ya afya wataenda katika hospitali zenye upungufu wa madaktari.



    My take;tunaomba sana roho za watanzania zisipotee kutokana na mgomo.
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Siku moja baada ya Serikali kutangaza kutumia hospitali za Jeshi na madaktari wastaafu kunusuru afya za wagonjwa kufuatia mgomo wa madaktari nchini, juhudi zaidi zimechukuliwa na sasa itatumia pia hospitali binafsi.

    Hospitali zilizotajwa kukubali kushirikiana na Serikali kutoa huduma za afya kwa watakaohitaji tiba ya haraka na walio katika tiba isiyoweza kusitishwa ni pamoja na TMJ, Regency, Aga Khan, Hindu Mandal, CCBRT na Hospitali ya Jeshi Lugalo.

    Aidha, nguvu zimeongezwa katika hospitali za Mwananyamala, Amana na Temeke za Dar es Salaam kunakodaiwa hakuna mgomo, ili kutotoa rufaa nyingi kwa wagonjwa kwenda Hospitali ya Taifa Muhimbili kunakodaiwa kuwa na mgomo.
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Siku moja baada ya Serikali kutangaza kutumia hospitali za Jeshi na madaktari wastaafu kunusuru afya za wagonjwa kufuatia mgomo wa madaktari nchini, juhudi zaidi zimechukuliwa na sasa itatumia pia hospitali binafsi.

    Hospitali zilizotajwa kukubali kushirikiana na Serikali kutoa huduma za afya kwa watakaohitaji tiba ya haraka na walio katika tiba isiyoweza kusitishwa ni pamoja na TMJ, Regency, Aga Khan, Hindu Mandal, CCBRT na Hospitali ya Jeshi Lugalo.

    Aidha, nguvu zimeongezwa katika hospitali za Mwananyamala, Amana na Temeke za Dar es Salaam kunakodaiwa hakuna mgomo, ili kutotoa rufaa nyingi kwa wagonjwa kwenda Hospitali ya Taifa Muhimbili kunakodaiwa kuwa na mgomo.
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hapa naona matatizo mengi ya kiutendaji ikiwa ni pamoja na rushwa kutokea na hizo hospitali binafsi kutolipwa pesa. Vilevile sijui kwamba hizo hospitali zitaweza kumudu wagonjwa wake wa kila siku pamoja na wagomjwa wengine wanaoletwa na serikali. Haya ngoja tuone na tusikie!
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    serikali inalisha upepo , yetu macho kama watafanikiwa
     
  6. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Is this a lasting solution to health systems' problems?
     
  7. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hospital binafsi zitapoteza wateja wake wanaozilipa na nina wasi wasi watajali pesa zaidi
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hizi zote zilizotajwa ni za Dar tu. Vipi sisi wa huku mikoani? Au sisi hatuna haki ya kuishi?
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haki ya kuishi mliipoteza mlivyoichagua ccm 2010
     
Loading...