Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hospitali aliyozaliwa Baba wa Taifa hatarini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mrsirlum, Jun 24, 2011.

  1. M

    Mrsirlum New Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hospitali ya ILiyozaliwa hayati Mwalimu Julias kambarage Nyerere sasa ipo hatiani kwa kukuosa maji kwa ajili ya huduma za kilasiku juu ya wagonjwa.Hii ilidhibitishwa hapo jana na vyiombo vya habari
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mbona hospitali nyingi tu zina tatizo kama hili!!
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Heh ndo nini sasa! Hatiani??????
     
  4. a

    andry surlbaran Senior Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpsxxxyyyy
     
  5. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo mbona siyo breaking news! Huku kwetu tumeshazowea, ukiwa na mgonjwa aliyelazwa hospitali unapeleka maji kwa ajili ya matumizi ya mgonjwa wako. Tumeshachoka na serikali ya magamba. Sisemi mengi ntalia!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi nyie mbona mnakurupukaga sna utadhani mnaoga nje bana..sasa mwalimu nyerere ndo nini sasa?bona hamsemi ikulu aliyokaa mwalimu nyerere pale magogoni imejaa wezi siku hizi?
     
  7. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Of course it is breaking newss but not news!
     
  8. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii sio breaking news mkuu!ni kawaida kabisa!kjjn kwetu mkeo akiwa mjamzito ni lazima uwe na karabai standby na madumu mawili ya lita 20!bongo tambarare bwana
     
  9. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sa kama alizaliwa mwl ndo nn? Au we unadhani sisi hatukuzaliwa?
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rais ameweza kukaa nchini mwezi moja bila kusafiri.
    Hi je ni breaking news??????
     
Loading...