Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hosni mubaraki

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Sep 8, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hapa ili haki itendeke awe mahututi au mzima lazima afikishwe mbele ya vyombo vya haki
     

    Attached Files:

  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwanini wasimsomee mashitaka yake huku hospitali? Hii inaonesha kama akifa mwili wake utakuwa unapelekwa mahakamani kujibu mashitaka.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ataungana na babu yake Pharaoh
     
Loading...