Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hosn mubarak ni firauni wa zama hizi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdau wetu, Sep 8, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wan JF naomba mchango wenu kuna baadhi ya mashirika ya habari yanamuita aliyekuwa Rais wa Misri Hosni Mubarak kuwa ni Firauni wa zama hizi. Swali langu je ni sawa kumpa sifa au jina hili. je kweli kwamba, Hosni Mubarak amefanya unyama mkubwa sawa na Firauni au kumzidi?
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Nani kakwambia firauni alikuwa katili?
     
  3. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani we unaishi dunia gani hujui kama firauni alikuwa katili, eboo
     
  4. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngawa sifahamu wewe ni mfuasi wa dini gani, lakini kwa mujibu wa imani yangu ya Kiislamu hoja yangu ni hii Qur'ani 28:04 ambayo inasema
    Hakika Firauni alitakabari katika nchi, na akawagawa wananchi makundi mbali mbali. Akalidhoofisha taifa moja miongoni mwao, akiwachinja watoto wao wanaume na akiwaacha watoto wao wanawake. Hakika yeye alikuwa katika mafisadi.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Firauni ni cheo au tabia?
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    navyojua mimi ni cheo.
     
  7. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.Firauni au farao ni jina la cheo cha wafalme wa zamani wa Misri
    2. mtu yeyote mwenye vitendo vichafu
     
Loading...