Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoseah appointed member to UNDP advisory board

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Nov 1, 2009.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    DAILY NEWS Reporter, 30th October 2009

    THE Director of Prevention and Combating of Corruption Bureau ( PCCB), Dr Edward Hoseah, has been appointed a delegate to UNDP Advisory Board for the period between 2008 -2011.

    The appointment is effective from 19 October, 2009 as stated in the UNDP letter which was signed by the Board Chairperson Geraldine Fraser.

    The board deals with Global Thematic Programme on Anti-Corruption for Development Effectiveness (PACDE) under the UNDP International Development Programme.

    Some of the responsibilities of the Board members is to give out and receive various international contributions in order to strengthen cooperation and good relations between them and to make a follow up on good governance strategies among member countries.

    Tanzania is a member country of UNDP and it has continued to benefit from different UNDP programmes.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135


    Rushwa Tanzania imesha komaa jamaa sasa wanaweka sementi tu ilale kwa amani . Kazi kubwa hii .
     
  3. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hongera dr. hosea for the new post..
     
  4. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyemteua ni nani? Naweza kupata jina na title yake nimpe vipande vyake kwa matusi haya kwangu hata kama Watz wengine kama Tumain wanafurahia?
     
  5. t

    tk JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera Mr. Hosea. Umeinua jina la Tanzania. Ajabu hapa nyumbani watu hawaoni uwezo ulionao shauri tu ya politics.

    Incidentally si yeye ndio Chairman wa Tume ya ou jumuia ya Anti corruption in East Africa?
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Nov 1, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nabii hakubaliwi kwao alinena Masihi wake anayemuabudu kila siku ya Sabato!
     
  7. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hongera Dr. Hosea,

    Sio kila taasisi au nchi ina-jaji mtu kwa politic kama hapa kwetu Tanzania.

    Huree! Mungu akubariki.
     
  8. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #8
    Nov 1, 2009
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Itakuwa ni nafasi ya rotation kwa mataifa yote ya dunia sasa this time ni zamu yetu Tanzania, meaning kwamba hata kama Makamba au Kingunge wangekua ndio wakuu wetu wa Takukuru, wangepewa hiyo nafasi,

    - Kwa sababu kuteuliwa ni lazima kutegemee na record, na kujadiliwa na kamati ambayo inazijumuisha nchi mbali mbali, kama vile MO wanavyofanya can you imagine wakiifuatilia record ya Hosea?

    Ahsanteni.

    William.
     
  9. t

    tk JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Record ipi? Natumai humaanishi huu upuuzi wa Richmond!!
     
  10. Companero

    Companero Platinum Member

    #10
    Nov 1, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Dakta alishasema hizo alegesheni zenu kuhusu rekodi yake haziwezi ku-stand in a court of law! So far no one has proved him wrong!
     
  11. M

    Masatu JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chuki, chuki chuki! mtakufa na vijiba vyenu vya roho!
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Chuki iko wapi hapa? Nilidhani mwenzetu anatuhabarisha kuhusu habari njema za kuteuliwa Mtanzania huyu kwenye Bd ya UNDP.
     
Loading...