Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hosea ni mchapakazi hodari; anakwamishwa na DPP

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipira, May 29, 2010.

  1. k

    kipira Senior Member

    #1
    May 29, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kutokana na mahojiano aliyofanya jana na Clouds Fm, Hosea wa TAKUKURU ameonyesha
    kuwa anadhamira kubwa ya kupambana na rushwa, anayemkwamisha ni DPP, wadau mnasemaje?
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    May 29, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We bana acha mambo yako,dhamira ipi hiyo aliyoonyesha? Zile ni style za kisiasa za kuwahadaa watu kama wewe
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wadau tunasema serikali ya Jk inazidi kutuvuruga tu na kutufanya mafala. Hiyo ni namna moja ya ya ubabaishaji kuhusu kuwapeleka mahakamani wathumiwa wakuu wa ufisadi hasa Kagoda na radar. Akihojiwa naye DPP atasema wanaokwamisha ni PCCB. Kuzungushwa tuuuuuuuu!!!!!!! trumechoka!
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyu Hosea kwsa kujihami na kujisifu prematurely ni hodari. Hana lolote la kusifiwa na wananchi wapendao haki itendeke dhidi ya mafisadi/. tangu aliposhindwa kuwabaini wezi wa kagoda (kitu rahisi sana - angewabana CRDB tu) nimepoteza kabisa imani naye. naamini ni wakala wa mafisadi na ni hodari kwa mchezo wa kuigiza.

    By the way, siyo huyu aliyetajwa kuhusika na Richmond kwa kujaribu kumkinga EL, na ambaye alitakiwa na Tume ya Bunge kufukuzwa kazi? Bado anafanya nini PCCB -- kuendelea kuwakinga mafisadi wengine maswahiba wa JK?
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    May 29, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hosea gani unaye mzungumzia huyu ninayemjua mimi aliyebariki mkataba wa kampuni hewa kuwa upo OK au na hapo ddp alimkwamisha
     
  6. k

    kausha Member

    #6
    May 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli wakati ule alipotoka lakini tujue taasisi yake haiko huru sana inategemea utashi wa mwenye nchi akitaka kuipa meno itang'ata akitaka iwe koko kama ilivokuwa wakati wa akina EL hiari yake. lakini kwa kipindi hiki Hosea namkubali kazi anafanya tena ya kupendeza tusilaumu kwa makosa yake tu bila kumpogeza kwa aliyoyafanya vizuri kama posho tata kwa wabunge nk. huko kwa DPP nako sio huru kwa ujumla mamlaka zote mbili zinadhibitiwa na wenye mamlaka hizo kesi zilizoko huko tusubili Hosea asubiri zifutwe
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    If he has anything to show, then his actions should be the one to speak on his behalf. Sweeet words would not add anything without actions. By the way, he should not tell the world what he can do. He should show it by his actions.Otherwise he is a failure like all other failures this country has produced.
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kama kweli anakwamishwa na hivyo anashindwa kudeliver, ajiuzulu. Ndio uungwana iwapo huwezi kufanya litarajiwalo.
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Namkumbuka tokea akiwa karani pale kisutu, sio mtu safi
     
  10. a

    arasululu Senior Member

    #10
    May 29, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hosea hosea hosea hosea hotea! hamna kitu anayemtetea kwamba kafanya mazuri kayafanya kwake cyo kwa taifa
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Rightoooooooooooooooooooooooooooooooooo!

    Yaani kungewekwa vibatani viwili kwa point kama hizi!

    History will judge them!
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Eeeh! ni lini hapo?
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hosea, DPP, na takataka zingine as long as ziko CCM ni hovyo tu.
     
  14. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nadhani hii ndio imekaa vizuri, DPPni mchapakazi hodari; ila anakwamishwa na Hosea kama Hosea akifanya kazi vizuri DPP atafanya kazi vizuri
     
  15. m

    matawi JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nikiambiwa nichague vichefuchefu watatu Tanzania naye yumo
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    If these CCM type statements hold water then ina maana nyngine kuu for this administration kwamba viongozi wengi ni wabovu wanabebwa na watu wa chini yao!
     
Loading...