Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hosea: DPP amekalia kesi 60 za vigogo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumain, Dec 11, 2009.

  1. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MKURUGENZI Mkuu wa Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa nchini (TAKUKURU), Dk. Edward Hoseah, amemtupia lawama Mkurugenzi wa Mashtaka nchini (DPP), Elieza Feleshi, akisema amekalia kesi 60 za vigogo.

    Dk. Hoseah aliyasema hayo jana jijini Dar es Salaam wakati akihojiwa na waandishi wa habari muda mfupi baada ya sherehe za maadhimisho ya Siku ya Maadili kitaifa, zilizofanyika katika Viwanja vya Mnazi Mmoja.

    “
    Ingekuwa kila mtu anatoa maamuzi yake, ningekuwa mimi ningesema kuwa kila mtu asimamie kesi zake, kwa sasa nina kesi 60 kwa DPP, hata hivyo suala hilo kamuulizeni DPP zaidi,” alisema bila kuwataja vigogo hao.


    Source: Tanzania daima
     
  2. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, na yake ni ya 61.
     
  3. a

    asha ngedere Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani DPP angeharakisha hizo kesi maana inawezekana kabisa kesi namba moja ni ya Hosea mwenyewe kwa kubadilisha ripoti ya richmond, kujiuzia nyumba ya PCCB kwa bei poa na ufisadi mwingine.

    Sijui kwanini DPP anamchelewesha wakati mwenyewe ameshasema hadharani kesi zinachelewa, mpelekeni kwa pilato kabla hajachukua likizo ya kustaafu.
     
  4. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani, hivi Hosea katenda dhambi kuwataarifu kwamba ziko kesi 60 ambazo DPP amezikalia? Badala ya kumwandama DPP na kumuuliza kwa nini amekalia kesi hizo anaandamwa mtoa habari! We are not serious.
     
  5. GY

    GY JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mahakama zimefurika na capacity ni ndogo. Tunajenga mahakama kwanza subirini,......:rolleyes:
     
  6. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Serekali haina pesa kwa sasa, Uchaguzi nao umekaribia. Kwa hivyo inashughulikia "vitu mhimu zaidi"
     
  7. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unao uhakika kuwa hiyo nyumba ya Tanesco alijiuzia??? nadhani si kweli jana nimesoma gazeti kuwa kuna matumizi makubwa ya jenereta la ofisi linalotumia KVA 59.2 nyumbani kwake wakati lile lililoko kwenye Wizara yake ni KVA 25 tu.
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama vile kuhakikisha ccm inashinda
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Dec 11, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ina maana amejichunguza mwenyewe? Acha pumba hizo!
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Dec 11, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hilo faili lake Dk Hosea ulifanya uchunguzi wake wewe mwenyewe na kulipeleka kwa DPP? Toa hoja zinazoweza kuwasaidia watu wengine pamoja na wewe mwenyewe!
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ama kweli kuelekea 2010 tutatoana mengi safari hiii, asie na mwana abebe jiwe!!!

    Mpaka Dr. Hosea ananyoosha kidole kwa mwenzake DPP?

    Jana nimeona Spika wa bunge Mh. sitta akiwa viwanja vya Ikulu akifoka kuhusu ugumu wa Muungwana kufanya maamuzi mazito juu ya maadili ya viongozi!! Naona kaamua kupiga magogoni moja kwa moja......
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Upuuzi tu; kama hawataki mfumo huu wa kifisadi wabadili sheria. Hawabadili sheria basi wanautaka huu mfumo kwani wamejifunza kuishi ndani yake na kuchuma matunda yake haramu na kuwarithisha hata watoto wa watoto hadi kizazi cha nne cha wapendao ufisadi!
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wezi tu wote
     
  14. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hosea ametusaidia sana...DPP amekuwa na mamlaka makubwa sana kiasi kwamba anaweza kucheza na mafisadi na asiguswe hii si nzuri kwa taifa letu
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Nilishaandika huko nyuma kuwa "DPP kizuizi cha vita vya Ufisadi"..
     
  16. w

    white wizard JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Katika siku ambayo ameongea point ni leo,kuwa yeye anakwamishwa na ofisi ya DPP kuwapeleka mahakamani wala rushwa mapapa, hadi apate kibari toka kwa DPP! Asionekane mbaya kwa kuwa sheria ndio inavyo mtaka kushughulikia.Yeye hakubaliani na mwanasheria mkuu wa serikali kuwa itakuwa ni kumlimbikizia madaraka mbona Kenya,Uganda wanafanya hivyo? Pia amempongeza rais Kagame kuwa yeye ni mkali ndio maana hata Rwanda kiwango cha rushwa ni kidogo,na kuwa kwa sasa anapata vitisho sana,mpaka amewekewa ulinzi!Yupo live chanel ten,kwenye kipindi cha General on monday.
    Kumbe wabaya ni DPP na AG.
     
  17. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,644
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Asubiri PCCB yake iote meno, sasa hivi inatumia fizi kutafuna.
     
  18. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Hapo kwenye Bold naona Kampiga Dongo Mkuu! Lakini pia tusishangae wiki hii DPP naye akijitokeza na kudai kuwa yeye mafaili ameishayashughulikia na Kuyarudisha kwa Hosea na anashangaa kwa nini Hosea hajawapeleka mahakamani wahusika! Ni Sarakasi tu! Zizuie kwanza Pongezi zako Mkuu.
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ila alikuwa nervous sana........bahati yake mtatandao ulikataa simu zisipite
     
  20. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Hii ina confirm yale tuliyoyafahamu kupitia Wikileaks!
     
Loading...