Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Horrow House QUALITY CENTREN, nenda katembelee leo, utaburudika na kushangaa mengi.

Discussion in 'Entertainment' started by Kaliua urambo, Jan 23, 2012.

  1. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    KAMA hujatembelea jengo jipya la biashara la Quality Centre lililopo Barabara ya Nyerere jijini Dar es Salaam, basi tembelea leo kwani unapitwa na mambo mengi.

    Kuna hii kitu ya kutisha , jingo la majini

    Nilitembelea jingo hilo nikakutana na ubunifu wa hali ya juu. Ndani kuna majini ambayo yanatisha. Wapo waliosimama, aliyekaa, waliofungiwa vyumbani na kuna ‘mait’ inayonyanyuka na kupiga kelele za kutisha.

    Yupo ‘jini’ la kike ambalo licha ya kuwepo kwa kitanga, halitulii, linapiga kelele huku likielea angani. Ni mambo ya kutisha. Kuna vyumba vine vya sinema. Nisimalize uhondo, nenda katembelee leo, utaburudika na kushangaa mengi.

    Nenda sasa kama bado,kama tayari vp ulitishika?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Unatushauri sisi tuende au tuwapeleke wanetu?
     
  3. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Promo au Marketing!?
     
  4. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeburudika tu ,sina 10% mkuu
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Naona uko kazini kufanya matangazo, lakini ungeitendea haki JF kama nao ungewalipa kutumia jukwaa kufanyia matangazo ya biashara
     
  6. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wote kwa mpigo,mtaenjoy
     
  7. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kizuri kula na nduguyo,wabongo kila kitu mnafikiria maslahi tu watu wengine tunapenda vizuri na wenzetu mfaidi vya halali lakini
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo neno jingo ndio nini na majini yako sehemu gani maana nilishaingia hapo naomba maelezo yanayoeleweka mkuu..:shock:
     
  9. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wewe ukifika ulizia horrow house,sehemu ya kutisha,utaenjoy
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hii miutamaduni ya Marekani hii?
    Eti jumba la kutisha, halafu uenjoy?
    Ushetani mtupu...
     
  11. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acha woga nenda kaburudike,kuna vigine vitamu watu wanakula huku wakilalamika au hujawahi sikia machozi ya furaha?
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Ivi jini au shetani ni lazma atishe au ni hadithi tu ambazo bila kumtaja sungura hazinogi? Hapo ni kwaajili ya kuwatishia watoto wasiopenda kula au kukojoa kitandani, sio sisi wenye nywele za chini. Usitutishie kinyago cha mmakonde.
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Ivi jini au shetani ni lazma atishe au ni hadithi tu ambazo bila kumtaja sungura hazinogi? Hapo ni kwaajili ya kuwatishia watoto wasiopenda kula au kukojoa kitandani, sio sisi wenye nywele za chini. Usitutishie kinyago cha mmakonde.
     
  14. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna mwenzio aliaapa tukampeleka mwishowe akatoa manati yake
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    msamehe!!
     
Loading...