Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Horizon consultancy mnawafahamu?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by OgwaluMapesa, Oct 24, 2012.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naombeni mnijuze wanashughulika na nini?je hii cyo kampuni ya kuuza mabeseni kitaa?
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kaka jaribu hata kugoogle ina maana icngekuwepo jf ungefanyanje...inakoelekea watu watakua wavivu sana wa kufikiri kwa ajili ya JF.
     
  3. M

    Mea2 Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hawa jamaa wanafanya kazi za consultancy,me juzi katika kupita pita kwenye mtandao nikaona tangazo lao la kazi wanaitaji regional,district coordinator na marketing manager nikatupia application jamaa wakanipigia simu wakaniuliza utaweza kufanya kazi nikawaambia ndiyo,basi kesho yake wakanitumia mkataba wa kazi pamoja na sample ya plan nioyeshe naplan nini cha kufanya baada ya hapo nisaini ule mkataba nitume pamoja na ile plan nitakayo ifanya,kaka kwenye malipo sasa wanakupa commission.Kifupi unatakiwa kuwatafutia wateja ambao watawapatia ushauri wa kibiashara na nk ukipata unagonga commission
     
  4. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hebu mwenye taarifa za kutosha za hawa jamaa azimwage hapa!
     
  5. k

    kichwaones JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wauni au?????????????
     
  6. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    niliomba kazi kwao wakanipigia simu kuwa nimepata kazi ila km siwaelewielwi vileeeeeeee
     
  7. M

    Mea2 Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kiukweli unaweza kutowaelewa maana wanarahisisha mambo, kutuma tu application wanakupa kazi bila hata kuonana na kupeana mikakati zaidi tu yakukuambia huwatumie hiyo plan
     
  8. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha hao si wanajihusisha na consultancy kwenye Alvovela
     
  9. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Cheap is always expenisive, unaomba kazi na kupata hapo hapo.! Wapi ulikuta kitu kama hiyo aisee? Chalie yangu ni kwamba wewe ndo unapigika halafu ule mkwanja utakaoiiingizia kampuni wewe ndo upate 10 or 20%. Ni kazi za kishenzi she.zi tu ndo unaweza pata kiuraisi namna hii.
     
  10. m

    mishmimi Member

    #10
    Nov 12, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iv kwel mbona wanasumbua vichwa vya watu?wanatakiwa kuwa specific wanadeal na nn exactly na sio wafanyavyo kwenye hz site za kuheshimika.wajinga sana.......:A S angry:
     
  11. Mjuni Lwambo

    Mjuni Lwambo JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 4,890
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Aaa h mkuu,hizo mazarau ss , ku .za mabeseni kitaa tena?
     
  12. Mjuni Lwambo

    Mjuni Lwambo JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 4,890
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mkuu kazi za commission mimi nimefanya sio nzuri , hakuna tofauti na kuuza beseni kitaa .
     
Loading...