Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hopeless ni CCM AU CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Wa Rubisi, May 26, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ni kati ya chama kipi ni HOPELESS THAN OTHER and why
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    chadema au ccm
     
  3. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    washabiki wa ccm watakwambia chadema ni hopeless na washabiki wa chadema nao watakwambia ccm ndo hopeless.....ndio jibu utakalopata
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    select one
     
  5. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,482
    Trophy Points: 280
    Huu ni upupu - timu moja iko uwanjani inacheza ingawaje inafungwa, timu nyingine bado inasubiri kuingia uwanjani - utawapimaje ? Chadema itakuwaje hopeless na haijawahi kukamata dola ? Hoja zingine sijui zinaingiaje JF.
     
  6. H

    HATIMOTA Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :dance:Hapo ngoma droo haijulikani
     
  7. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hopeless ni yule anayetegemewa kufanya kila kitu na akapewa priority zote lakini hafanyi.chagua mwenyewe sasa!!!
     
  8. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mimi ni mNAZI wa CCM, chadema ni HOPELESS.

    Hakuna cha haijawahi kushika madaraka wala nini...!!
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mmoja amekuwa madarakani kwa miaka 50 na matekeo yake yako wazi, 37% hawajui watakula nini, umeme licha ya kuwa umewafikia watu wachache sana bado ni wa mgao, haki za binadamu zinakiukwa na vyombo vya dola badala ya kulinda raia vimekuwa vinaua raia, 80% ya wanafunzi kidato cha iv wamefeli, mashirika ya ndege, reli yako mbioni kufa huku viwanda lukuki vikiwa tayari vimekufa kabisa, General tyres, machine tools, mwatex, Tanganyika packers etc. Na sasa tuna keshi mahakama ya kimataifa ICC tukitakiwa tulipe billion zaidi ya billion tisini kwa kwa kampuni HEWA ya kufufua umeme. Mbaya zaidi tumeanza kuangalina wenyewe kwa wenyewe kwa mlango wa udini na ukabila. Huo ndio muhtasari wa ccm baada ya miaka 50.

    Huyu mwingine ameibua SIRI za wakubwa, kaamsha umma baada ya kuona wezi wamepiga kambi kila kona. hata hivyo kapewa 'vijisehemu' vidogo kuongoza na tayari unafuu umeonekana i.e Karatu, Moshi mjini. Sasa anataka aongezewe wigo wa utawala ili umma wote wa tanzania waishi kwa misingi ya utu, haki na sheria. Wasifa wa chadema.

    Oh uliuliza kati ya ccm na chadema nani hopeless mmmmm...... i know nani hopeless
     
  10. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    mkuu upupu umekuwasha .jibu nani pale ni hopeless na utoe sababu .usije kuwa miongoni mwa mahopeless .sory
     
  11. l

    luckman JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    U can judge based on their movement and impact in our daily lives!
     
  12. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MAANA YA HOPE LESS
    1. having or offering no hope
    2. impossible to analyse or solve
    3. unable to learn, function, etc.
    4. Informal without skill or ability
    5. Hopeless - without hope because there seems to be no possibility of comfort or success.
    6. hopeless - of a person unable to do something skillfully
    1. hopeless - certain to fail; "the situation is hopeless"

    Je sifa hizi zinakifanania chama gani zaidi?/??
     
Loading...