Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hope channel tv

Discussion in 'JF Doctor' started by Habdavi, Apr 28, 2011.

  1. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wenye satelite dish, kuna tv station inaitwa hope channel ambayo kwa kweli inavipindi vizuri na ushauri wa madoctor kuhusu matatizo ya afya ambayo mengi yanaepukika.
     
  2. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapatikana kwa symbal rate na frequence gani tujuze
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nunua decoder ya TING inapatikana pia tshs 85000/-
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    wewe ni agent wao? mbona zipo channel kibao tu zenye program nzuri tena zaidi ya hope tv? no offense.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,691
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Mpiga debe huyo
     
  6. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    frequency 12722 MHz,
    symbol rate: 26657k s/s
     
  7. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hizo frquency ulizopewa ni za KU_BAND degree 68.0E
    Pia unaweza kuwapata kupitia 4070MHz/3003Ms/s C_BAND degree 68.5E ambako inapatikana pia MORNING STAR RADIO
     
  8. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mi naipata lkn sina interest nayo. Je, hivyo vipindi ratiba yake ni ipi?
     
Loading...