Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoooooodi wana jf

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by FUKO LA DHIKI, Sep 10, 2011.

  1. FUKO LA DHIKI

    FUKO LA DHIKI JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana JF!
    Nimefurahi kuwa member wa familia hii.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Welcome Best! Lkn hisia inaniambia inaweza ikawa wewe ni yule yule wa siku zote. Ila karibu tu. Na bila shk 2na wachambuzi kwa wageni wazuri sana na bila shk 2nakukaribisha kw mikono yote miwili. Na km ulikuwa na mambo yako km unavyojijua,Humu ndani ha2taki kusikia wa kuona kama ulivyopata kusoma ktk vipengele vya www.jamiiforums.com.. Done!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Karibu.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ma Great Thinkers hawaandiki hivi. Civilized person hawawez kutumia aina huu wa uandishi. Haipendezi educated person as you, unatumia vifupisho ambavyo havina maana mf. 2=tu.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Karibu sana ndugu.
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Karibu bhana...ila hilo jina lako lina utata mno. :)
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  8. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kazi ni kwakoooooooooo
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Fuko La Dhiki.... karibu...
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
Loading...