Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoooooodi wana jf

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by FUKO LA DHIKI, Sep 10, 2011.

  1. FUKO LA DHIKI

    FUKO LA DHIKI JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana JF!
    Nimefurahi kuwa member wa familia hii.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  3. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana JF...ila angalia tu usije ukatuambukiza hizo DHIKI ulizobeba....:)
     
  4. u

    utantambua JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa ndo tukuelewe vipi mkuu? Mi nilitegemea unaleta fuko la neema, anyway hivyohivyo tu karibu ndani
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Karibu sana Jamvini...
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Karibu sana, lakini hilo fuko lako lichunge sana lisije likapasuka na kutuambukiza
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Karibu sana sana JF jisikie huru kwa kufuata kanuni kuchangia mawazo yako
     
Loading...