Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoodiii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mbea, Oct 12, 2010.

  1. m

    mbea Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana Yesu asifiwe!Nimekuja katika jukwaa la watu wenye vipaji,naingia jamani wekeni mikono mnibebe!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    Ni mgeni au mwenyeji uliyepigwa ban sasa umeamua kurujea na ld mpya?
     
  3. M

    MathewMssw Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    Mbea, user ld yako inatutisha.
    Umetuletea nini kipya?
    Au umbeya na uchonganishi na ufitini?
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    UserID = mbea

    Salamu = Bwana Yesu asifiwe!

    Hamna uwiano!

    Tuma ujumbe mfupi support@jamiiforums wakupatie ID mubadala!
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inabidi tukubatize kwanza ili ubadili jina - mbea
     
  7. m

    mbea Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni mtu mwema,mwadilifu na nadhifu sana katika mambo mazuri tuu.Nimeingia juzi toka Qingdao Qianwan,China kwa ajili ya kuja kupiga kura yangu kwa yule kiongozi anayependwa na wengi hapa Tanzania.Hivyo basi naomba michango yenu mnifahamishe ni nani zaidi anayependwa na ambaye anafaa kuwa presidaa wetu kwani sisi tulio nje ya nchi mara nyingine ni vigumu kupata ukweli wa mambo.
    Nawakilisha.
     
  8. m

    mbea Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli humu nimekutana na wanataaluma,yaani hata jina langu unasema halina uhusiano na salamu?!Aya bwana lakini mimi ni Mbea na Bwana Yesu asifiwe ndiyo salaam yangu.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu soon atatwangwa ban
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    karibu mbea
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi na wewe.......ok,karibu ila kumbuka mkono mtupu haulambwi changia jf
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahaha! nimepata shaka na Id yake lkn tumkaribishe huenda ana mambo mazuri.

    karibu sana Mmbea:biggrin1:
     
Loading...