Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Honoraria za wakuu wa mikoa na wilaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiti, Sep 17, 2011.

  1. K

    Kiti JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajamii naomba ufafanuzi. Hivi kwa nini warsha za siku hizi wanatakiwa wakuu wa mikoa au wilaya kuzifungua au kuzifunga na wakifanya hivyo wanapewa bahasha za honoraria zenye viwango tofauti kuanzia laki moja? Hii imekaaje wakati wako maeneo yao ya kazi? Nawasilisha
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unazungumzia warsha za wapi? Na hicho kiwango umekitoa wapi maana habari yako inaonekana shallow and probably hypothetical.
     
Loading...