Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Greater thinker, Dec 17, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni jana tu clouds fm wametunukiwa tunzo na makamo wa rais mh.g.bilal tunzo ya kuwa super brand radio station,kwa mara ya pili wanapewa tunzo hyo na ni radio ya kwanza kupata tunzo hyo kwa hapa Tz,hii tunzo inayotolewa kwa makampuni yaliyofanya vizuri kwa mwaka
    mzima,makampuni mengine yaliyopewa tunzo hyo ni kampuni ya bia ya serengeti,airtel,vodacom n.k yoo
    hongereni clouds,jo kusaga+ruge+c.fm workerz yoo
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    hata ccm walifunika kwenye tafiti za Redet lakini mwisho dola ikawapa nchi na si kura!jidanganyeni huku mtaani mnapoteza kwa kasi mashabiki na kama mnabishia viji tuzo uchwara subiri time will tell! Badilikeni!
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hiyo tuzo inatolewa na Cameron.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wewe GT ni Mzanzibar??? Makamo??? Wanajiiita Iddy sana kwa coverage... Wamebakiza mikoa michache sana ilo nawapa PONGEZI japo RFA na KISS pia wapo fit...
     
  5. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    yeah clouds inatsha yoo hao wengne wanajikongoja2 yoo
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Walowapa hizo tuzo hawana akili nzuri.
     
  7. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    makamu wa rais,hana akili yoo?unauthbitisho yoo?utafungwaaa
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Mtoa thread, ccm pamoja na clouds fm wate ni wa*****
     
Loading...