Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni wananchi wa ubungo kwa kupata mwakilishi makini bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PAMBANA, Jul 2, 2012.

  1. P

    PAMBANA Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awali ya yote niwasalimie ndugu wana JF wote, Napenda kuwapongeza wananchi Jimbo la Ubungo kwa nafasi yao ya kikatiba waliyoitumia kumchagua mbunge na kijana makini sana wa kuwawakilsha Bungeni.Naamini kwa mtizamo wangu naweza kusema kati wa wananchi waliopata mwakilishi makini bungeni ni wananchi wa jimbo la Ubungo.Kijana huyu anapokuwa akitoa michango yake bungeni anakushawishi uendelee kumsikiliza na anaijua kazi yake iliyompeleka bungeni.Ndugu wananchi tuwaombee na kuwatia moyo wabunge wanaotimiza wajibu wao vizuri bungeni bila kujali chama anachotoka.
     
  2. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,455
    Likes Received: 2,641
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli anastahili pongezi bila jazba ametoa ujumbe wake.Hongera Mnyika
     
  3. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    safi mnyika mungu akubariki hata wakikutukana shetan hawez kushnda mungu t ndie mshndi
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongera Mh.Mnyika...kuna watu hata kama wasipodai heshima, unawapatia kulingana busara na hekima zao.Bila jazba, hoja imejengwa na ujumbe kutolewa.
     
  5. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umeona eeh
     
  6. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Akiendelea hivi tutamchagua tena! Uchaguzi wetu uko linked na performance bas!
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    J.J Mnyika ni mpiganaji wa kweli , Viva Mnyika , Viva CDM , Viva Ubungo , pamoja tutawang'oa tu hawa madhaifu
     
  8. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hakuna sijutii kukesha pale loyola kulinda kura
     
  9. C

    Chal Senior Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli...
     
  10. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwa kweli huyu kijana anajua kujenga hoja hata lukuvi na magamba wengine wanalijua hilo..!
     
Loading...