Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni wanajamii, naomba ushauri juu ya elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Aisia, Feb 12, 2012.

  1. A

    Aisia Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanafunzi wa chuo cha iaa (institute of accountancy arusha) BEF (bachelor of economics and finance) first year, naombeni ushauri sijui baada ya kumaliza chuo ntafanya wapi kazi na pia naombeni ushauri juu ya kufanya part time work huku nasoma, ntashukuru sana kama mtanisaidia mapema.ahsante
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Utafanya kazi hata ya kuzibua mitaro.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    you cant be serious even for a single minute?
     
  4. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Ni vizuri next time ukafanya jambo kwa makusudi flani. Mfano ulipochagua kozi hiyo ulidhani utafanya kazi wapi? Muda wa kufanya vitu kwa sifa ulisha pita na kufa zamani,........maybe utapata katika finance inst. Kama vile bank au hata ujasiriamali!
     
  5. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    As ndo kwanza mwaka wa kwanza nakushauri usome sana kwa bidii kuliko kuwaza kazi unless uwe na tatizo fulani ambalo unaona ni mhimu kupata kijikazi cha kukupatia kipato this time. Pia nina wasisi kwa nini unasoma course amabyo hujui hata kazi zake ni zipi? I dont believe that labda unajoke?
     
Loading...