Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni wana Rombo kwa kummwaga Mramba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Obama08, Oct 31, 2010.

  1. O

    Obama08 Senior Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mramba kashindwa, period, nasikia NEC wamethibitisha i am serious
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Habari za kuaminika toka Rombo ni kwamba, Basil Mramba is out....................
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa matangazo ya moja kwa moja toka Bongo radio tayari Mramba keshapigwa chini kule Rombo...
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikiliza kwenye redio kwamba habari hii imeshathibitishwa na NEC. Fisadi njeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Powaaaaaa kaka
    mapinduzii daima
     
  6. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hii ya mwaka huu si kawaida ni mapinduzi ya nguvu ya PEOPLES POWER!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Aluta continue!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! mpaka ushindi upatikane
     
  7. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Acheni Mungu aitwe Mungu. Watanzania tumelia sana. Ukombozi ni huu. Asanteni sana watu wa Rombo. Kitaeleweka tu mwaka huu. Tutalia kwa furaha
     
  8. c

    chanai JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hata mimi nimesikiliza kwenye redio, NEC imethibitisha. Chali!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asubiri keko sasa, teteteteeee
     
  10. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa ya Bongo Radio Basil ameshindwa na jimbo likwenda Chadema najaribu kufuatilia habari zaidi na hii imeshathibitishwa na NEC.
     
  11. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tupe angalau data chache kwa ukamilifu, angalau kwa kituo kimoja
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Tumwache aishughulikie kesi yake
     
  13. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
    Habari za uhakika nilizozipata sasa hivi ni kwamba Mramba kaangushwa na mgombea wa Chadema huko Rombo... Nitathibitisha soon bado nafuatilia vyanzo vingine..
     
  14. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wasilete mchezo kwa watanzania Hivi walifikiri nini walivyokuwa wametuonea kiasi kikubwa namna
     
  15. O

    Obama08 Senior Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaka huuu wa ajabu kweli, sikutegemea Mramba kushindwa, kaaaaaah, nani atashinda tena? maana anafedha kibao bado chali mmmmmmmmmmmhhh pipoooooooozzzz poweeeeeeeeeeer, DR SLaaaaaaaaaaaaaaa ni Silahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa kali
     
  16. m

    maskin Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mungu mkubwa chadema hoyeee
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani kama huna takwimu mi naona ungekaa kimya tu ili wenye nazo ndio watangaze.
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    akaendeleee na kesi zake kule mahakani
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    well said my dear....hakuna siku hata moja giza litaushinda mwanga
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habri sio za kweli
     
Loading...