Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni wajinga Wafuatao...kwa sikukuu yenu murua.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Asprin, Apr 1, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,708
    Trophy Points: 280
    WanaJF wanaotongoza wajukuu zangu kwa PM, hamjui nina pasiwedi za wajukuu wangu? Nawasikitikia sana.....nawajueni, iko siku ntawarusha hewani.

    WanaJF wanaotumia ID na avatar za kike kumbe ni midume ya mbegu.....lengo lenu ni nini hasa?

    Wana JF wanaokipinga chama chetu thabiti ISC- Sharing Is Caring

    Wajukuu ambao bado hawajaja kwa babu kukaguliwa....yatkayowatokea shauri lenu..... njooni niwafanyie ukaguzi

    Mashabiki wote wa Yanga ya Ilala, kwa kushabikia litimu libovu, kwanini msiishabikie klabu bingwa ya Tanzania?

    Mashabiki wote wa Chelsii... kwa kufurahia kununuliwa kwa Torres Sick kwa bei ya Mitambo ya Dowans.

    Wana JF ambao hawakupiga kura mwaka jana.....mgao wa umeme usingekuwepo

    Wana JF wanaomega wake za wenzao......majinga sana nyie

    Wajukuu ambao hawanitumii mimi Asprin wanapopata maumivu au ndugu yangu klorokwini kuondoa wadudu wa malaria wanaowanyefuanyefua.

    Wale wote ambao hawaamini kuwa kitimoto kinaongeza CD4 mwilini, na kutokuamini kwao kunasababisha foleni kubwa kwa babu Loliondo.

    Wale wote ambao hawaamini kuwa bia inaongeza maarifa, inaleta ujasiri, inaongeza damu mwilini, inaongeza kipato cha serikali na kuongeza kipaji cha kuongea kiinglishi.

    Mwisho kabisa....we Dena Amsi kwa kutaka kuwafanya wajinga wanaMMU ambao mimi ndiyo mkurugenzi wao.....unamtishia nyau wakati una aleji na panya?


    Nyie wooote hapo nawatakieni heri ya siku kuu yenu!....Msinikaribishe pilau lenu.

    Babu wa wajukuu wa kike anarudi kitandani kulala.

    (Imetolewa na uongozi wa Chama Cha Wasio Wajinga, JF Makao Makuu)
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,708
    Trophy Points: 280
    Oh!

    Nlisahau na wale kinadada wa JF wanaomegwa afu wanakuja kusimulia hadharani jinsi walivyomegwa....utawekaje ufuska wako hadharani?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Na wote waliomegwa jana bila condom
    Na wote waliomega bila bila
    Na wote waliojinyakulia bar maid saa 6 usiku.
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kumbe na wewe ni jinga!!!!???unakolifai kwenye kifungu ambacho hujaweka wazi hapo kwenye aya zako kuwa unataka kutangaza eti na wewe una KIKOMBE...
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,708
    Trophy Points: 280
    Hahahaah...mutu ya kunywa biya bila kumega.....we si mutu mujinga bana.....na wale wanopenda za kisukuma?
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,708
    Trophy Points: 280
    Aisee mchumba nitake radhi...........

    Sasa yule anayechumbiwa na jinga naye si anakuwa jinga zaidi?
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Biya hazihitaji condom
    Biya hazichoki
    Biya hazisinzii
    Hizi biya hizi,
    Biya haziendi kwa babu wa loliondo.
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha kumbe na wewe ni kundi la wajinga nimekupata

    Karibu valuu tuzimue maana naona bado una hang'over
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    to me, this is the post of the year so far

    Asprin sikuwezi....

    I am speechless, na ni kweli bia inaongeza maarifa
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sikukuuu hii bwana kumbe mnasherehekea kwa staili yenu! Happy sikukuu yenu!
    Hebu wasubilie TP MAZEMBE wakupe zawadi wako lidawa!
     
  11. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haha haa raaaa... weekend hii ni tofauti kabisa na nyingine, pia imeanza kwa mbwembwe...
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Salamu kwa wadada wa JF niliokwisha wamega (majina nawahifadhi)...aaaah sorry kumbe ni fool's day...
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe ni siku yenu?
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Kumbe mimi simo..............mimi sio Mjinga!!
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nataka nikapate Kikombe cha bibi Tabora nizidishe kunywa beer.
     
  17. K

    Koola Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wewe inaonyesha jinsi sikukuuu hii ya leo ulivyo mjinga.Ladba ukienda kwa babu leo jangwani akili itakurudia sawasawa la sivyo mwaka mzima utakuwa mjinga.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,708
    Trophy Points: 280
    Samahani sikukutaja kwenye listi

    lakini hongera hivyohivyo
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    we mzee wewe.....!

    haya bana
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,708
    Trophy Points: 280
    Usisahau leo Shamba la bibi......
     
Loading...