Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni wabunge wa CCM - kwa msaada wenu mageuzi yananukia !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Jul 5, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nawapa hongera sana Wabunge wa CCM chini ya kamanda wao Spika Makinda. Mshikamano wanaouonesha hivi sasa ndio unaotakiwa kwani unaondoa kabisa matumaini ya Watanzania kuwa anaweza akatokea mkombozi miongoni mwao. Kikao hiki cha Bunge kimetuthibitishia kuwa ndani ya CCM hakuna wa kumnyooshea mwingine kidole kwani wote ni wazi wameoza na anaedai vinginevyo ni mnafiki na huenda kaoza zaidi.

    Sitaki tena kusikia eti fulani na fulani ndani ya CCM ni afadhali, la hasha, hao wanaoonekana afadhali ndio hatari zaidi na hivi sasa yatubidi tuanze kuwaanika ili wananchi wakae nao mbali ! Ukweli kuwa CCM imegeuka na kuwa kimbilio la wezi na mafisadi umedhihirika hivi sasa kuliko wakati wowote mwingine katika historia ya Tanzania. Wazalendo, kwa matendo ya wabunge wa CCM, njia ya kuelekea mageuzi yabakia sasa nyeupee !

    Kwa kuanzia lazima sasa tuwataje kwa majina yao waliodaiwa wapiganaji ndani ya CCM kumbe ni mazimwi wala watu na wasaliti wakubwa waliovaa ngozi ya kondoo. Mimi leo naanza na Spika wa zamani Samweli Sitta, historia ya utumishi wake siku za nyuma ? alivyotetea matumizi makubwa ya ofisi ya Spika ? matibabu na kodi kubwa ya nyumba ? mnakumbuka alivyozima Richond ? alivyowaka mkewe alipotuhumiwa kwa rushwa ? ni mengi !
    [​IMG]
    1. Sita
    2. Mwakyembe
    3. Nape
    4. Kilango
    5. Ole Sendeka

    tuendeleee............
     
  2. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Wa pili Dr. Harrison Mwakyembe, mbunge wa Kyela ambaye kwa tamaa ya madaraka kama walivyo wasomi wengi ndani ya CCM alishawishiwa kuficha ukweli ili kumsetiri Jakaya Mrisho Kikwete, mhusika mkuu wa sakata la Richmond. Wakati huo yeye alidai anaisetiri serikali, na kama fisi amezawadiwa mfupa na sasa katulia tuli mafichoni akiwa bize akimeza bila kutafuna safari hii giza lililotanda nchini likimsetiri yeye. Wapiganaji, my foot !


    [​IMG]

    tuendelee...........


     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    taja bhana.
     
  4. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Watatu ni Nape Nnauye, huyu sitapoteza hata muda kumjadili kwa sababu huko kumtaja tu nakubali nimeshaidhalilisha nafsi yangu vya kutosha.
    [​IMG]

    tuendelee.............
     
  5. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Endelea....!!
     
  6. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu' naunga mkono hoja.KAMA WOTE WAMEMTETEA CHENGE BUNGENI' WAKATI WAKIWA NJE YA BUNGE WANAMTAJA KAMA GAMBA UJUE KWELI WABUNGE WA CCM SIYO WA KUWAAMINI TENA! Hv wamepitisha ile bajeti ya afya ambayo 97% inategemea misaada ya nje?! Ni ujinga' badala ya bunge kuisimamia serikali ,serikali ndiyo inawaongoza wabunge(kumbuka nazungumzia wabunge wa ccm) BAHATI NZURI WANANCHI WA TANZANIA WAMEANZA KUELEWA-hebu angalia ushindi wa D.Silinde,D.Kafulila na vijana wengine! HONGERENI WATANZANIA.
     
  7. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mmmh, hakika inasikitisha ! Wa nne ni Mh. Anne Kilango, mbunge wa Same ambaye kama kinda akisikia njaa, hupanua mdomo na mama kinda bila ajizi humsukumizia naye akishashiba kelele yote huisha. Miongoni mwa akina mama wanafiki, huyu katia fora.
    Untitled-1.jpg

    [​IMG]

    Haya tunaendelea ...........
     

    Attached Files:

  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    endelea sasa!
     
  9. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Watano ni Christopher Ole Sendeka, mbunge wa Simanjiro anayejulikana kwa ulafi, uhuni na ugomvi kwa kiwango cha kutisha licha ya kisomo cha wasi wasi. Huyo mtupie mfupa tu na atawasaliti hadi ndugu zake.

    [​IMG]

    sehemu ya hili lundi naambiwa hivi sasa liko Mbeya !

    tunaendelea...............................
     
Loading...