Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hongereni ttcl ila sijui kama nduki ni kweli?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wakwetu 2, Mar 14, 2012.

  1. w

    wakwetu 2 Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    taarifa nilizo nazo nimesikia wametoa huduma mpya ya unlimited ya nduki na wametenga vifurushi kwa aina kama nne na ni kwa mwezi na ina kasi nzuri, my take ni marketing tactics au kweli itakuwa kasi na unlimited mda wa mwezi?
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu umewahi sana kuwapongeza jamaa hawa. Mimi pia nilidanganyika na matangazo ya banjuka, ila nilichokuta ni unlimited wizi! Mimi nadhani, tukiashaanza kutumia hivyo furushi ndo tutaweza kuwahukumu. Ila kwa sasa tusubiri tu.
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zote ni shared mkuu, kuanzia nduki 256kbp hadi nduki 2mbp zote hizo ni shared hivyo speed inategemea na wenzio wanafanya nini kwa wakati huo.


    Speed ya juu kabisa ya nduki 256kbp ni 35Kbp...sijajua kama wamebadilika maana mwanzoni ulikuwa ukiunganishwa na huduma zao za internet usipo tumia mwezi mzima labda kama umesafiri n'k,

    ukitaka kutumia tena huduma yao lazima uandike barua ya maombi ya huduma hiyo tena na kulipia tsh 25,000 ya kuombea huduma hiyo nje ya malipo ya vifurushi vyao
     
  4. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kampuni inavitendea kazi bora lakini wanamambo yakizamani! kha!
     
Loading...