Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni star tv kwa ubunifu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Miwatamu, Oct 16, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133


    Hakika kuna kila sababu ya kukipongeza kituo cha televisheni cha Star Tv kwa ubunifu wao wa kufikisha ujumbe husika kwa kutumia katuni ya wanamuziki. Kwanza walianza na “Baba nipe pesa watoto wanalia njaa” na sasa wamekuja na Tanesco. Hongereni sana na mzidishe kubuni kwa yale yanayoikabili jamii kwa sasa.









     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ni kweli. Huo ni ubunifu wa G. Mwampembwa maarufu kwa katuni na puppets (vikaragosi). Hii ya star tv wanaiita 'Pikabom' yenye mhusika mkuu aitwaye Ndeshau. Star tv hongereni sana kwa ubunifu huu unaoniburudisha sana kwa kuwatania wanaoshindwa kutimiza wajibu wao.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nimekipenda sana kipindi hicho, ubunifu mzuri!
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa ninawapa hongera pia maana ni jambo la msingi sana na hata hivyo ninapenda kuwapa pongezi zaid kwa kutupa habari nzuri na zenye uhakika amakweli STAR TV ni kituo cha habari na burudani za ukwelii ninawakubari sana dira ya dunia
     
Loading...