Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni! ma Dr.wa TZ

Discussion in 'JF Doctor' started by rakeyescarl, Jun 5, 2012.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nachukua nafasi kuwapongeza ma Dr. wote wanaofanya kazi Tanzania kwa sababu nyingi lakini kati ya hizo ni
    1.Kufanya kazi kwenye mazingira magumu bila vifaa vya kutosha,mishahara isiyo waridhisha.
    2.Kuwahudumia wagonjwa wengi kwa siku.
    3.Mazingira ya kuwahudumia wagonjwa wenye magonjwa mengi yakiwa hatarishi.
    4.Kutopewa shukurani na wagonjwa wanaopona.
    5.Kutukanwa na wagonjwa.
    6.Kudharauliwa na baadhi ya wenye pesa na kwenda kutibiwa nje hata kwa magonjwa mnayoyaweza lakini wakipata emergency wanarudi kwenu!
    7.Kukubali kuwafikia wagonjwa mpaka vijijini na sehemu ambazo zinakalika !
    Hongera.Hongera.Hongera.Hongera.Hongera.
    :clap2:
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hongera zao Ma Dr ,excluding Kigwangallah.
     
  3. S

    Sibhonike Senior Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    a.k.a MWANASIASA.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hata mie naungana na wewe kwa pongezi
    Ila kuna mmoja nimemuweka moyoni mpaka leo. kwa huduma mbofu aliyonipa nikiwa mjamzito...
     
  5. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Ahsante sana mkuu............... Kwa niaba ya wote nasema tunashukuru sana kwa pongezi hizo... Mungu azidi kutupa upendo na moyo wa kuendelea kuwahudumia Watanzania
     
  6. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thank you very much for ur wonderful appreciation.
     
  7. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    unadhani ni kwanini alikupa huduma mbovu?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    NgumiJiwe niliumwa saa sita usiku hoi bin taaban joto limepanda vya kutosha kufika hosp Dr anasema mimba ni ugonjwa wa kawaida ..hakunishugulikia hata kidogoamelala kwenye room yake ilipofika saa 12 asubuni nikawa nimepata miscarriage
    can u imagine ndugu? hivi huyu namsamehe vip?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160

    FirstLady1, pole sana, najua inauma sana. Alitakiwa angalau akupime, akusikilize na kujua shida ni nini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160

    FirstLady1, pole sana, najua inauma sana. Alitakiwa angalau akupime, akusikilize na kujua shida ni nini, kweli tunafanya kazi katika mazingira magumu lakini wagonjwa wanahitaji huduma na Faraja. In your next pregnancy please najitolea kuitwa na kuwa consulted anytime, popote nilipo! Hapa mie nasubiri mgonjwa theatre, mida hii, inachosha but we choose the job, no complaint ingawa hiyo call allowance ya elfu
    20 ntaipata mwezi Wa 8. The most important thing I have managed to use my gifted hands to serve someone's life!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kibonde anawapa hi
     
  12. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mwambie hatujambo mkuu
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    measkron God bless you so very much
    unaonekana wewe ni Dr mzuri sana ..mambo yakiwa mazuri nitakwambia harooo..endelea na moyo wa upendo na kujitolea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
  15. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Endelea kutuombea mungu atujalie kuitenda kazi hii kwa ufanisi zaidi, mungu ni mwema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nami napitisha na kuziacha pongezi zangu hapa.
     
  17. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Firstlady,pole kwa yaliyokukuta.Lakini pia ifike wakati tuweze kuwatofautisha hawa wanaoitwa/wanaojiita Madaktari.Ni kweli case yako uliipeleka kwa Daktari?Manake kuna wengi wengine tu wakishavaa makoti meupe nao wanajiita Madaktari.Inawezekana huyo jamaa alikuwa incompetent ndiyo maana akadhani labda ulikuwa na routine problems za mimba na siyo early complications of pregnancy.
    Ikitokea wakati mwingine kwako au kwa yeyote unayemfahamu,jitahidi kuipeleka case kwa Daktari wa kina mama(Gynecologist/Obstetrician),na siyo kwenda kwenye hospitali za uchochoroni/primary care physician
    Pia hakikisha wakati wa ujauzito uwe umefanyiwa a thorough medical check up walau ndani ya wiki nne za mwanzo,uwe pia kwa kila mwezi unafanya prenatal visit kwa wataalam,ili kama kuna tatizo liweze kugunduliwa mapema.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Alikuwa ni Dr kabisa na wala si mganga au nesi na hosp ilikuwa kubwa ndugu yangu am serious

    Mwenyewe huwa namshangaa nikimwangalia ….
     
  19. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Pole sana mpendwa, as a mother I feel what you went thru! Next time mungu atujalie uzima look for we gynecologist, tutatoa msaada unaohitajika popote upate huduma ingawa ni haki ya kila binadamu kupata huduma wengine wanasahau na kukiuka maadili. Naomba umsamehe the lord will lead the way
     
Loading...