Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni Georgia!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sophist, Jun 18, 2009.

  1. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,574
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Georgia,

    Ama kweli wahenga husema "kujua kwingi uondoa maarifa". Mmejua mkapitiliza. Ni kitu gani kimewafanya wewe na mume wako mshindwe kusoma alama za nyakati kwamba watuhumiwa wa ufisadi hawabebeki? Matokeo yake mmejitia doa ambalo halikuwa lazima mlipate! Jamii ya watanzania wenye uelewa itaendelea kuwashangaa kwa kipindi kirefu, kwa kujifanya mawakala wa mafisadi. Mmeumbuka na kujiumbua. Kwa kuwa kupanga ni kuchangua, ninawapeni hongera sana.

    Alex
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Apo juu mbona sijaelewa? Msaada please
     
  3. qwest

    qwest Member

    #3
    Jun 19, 2009
    Joined: May 9, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fafanua tafadhali
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    naona kama haileweki vile!!!!!
     
  5. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nadhani anajifunza taarabu! subiri kidogo atatoa ubeti wa pili!
     
  6. afkombo

    afkombo Member

    #6
    Jun 19, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Duh!!!! Mdau naona hapa umetuacha njia panda siyo siri!!!
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jun 19, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kama sms ya mipasho toka kwa Alex kwenda kwa Georgia!

    Makubwa JF haiishi vituko
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Nilipoona kichwa cha habari nilijua ni ile nchi ya Georgia ( former Soviet Rep) nikawa najiuliza wamefanya nini tena hadi wapongezwe humu JF?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sophist.... Sijakuelewa!!! some more insight please
     
  10. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,574
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    I came across to the message in which Alex warns Ms. Georgia (can be contacted at Celtel/Zain) of the latter's family to openly host fisadis, and therefore the public image loss/price the family should bear.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    still vague.... who is Georgia and where is the celtel/zain number?? Mh, anyway good luck
     
Loading...