Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hongereni chelsea fans

Discussion in 'Sports' started by Vin Diesel, Mar 2, 2011.

  1. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    hongereni sana ze bluz kwa kumpiga man utd goli mbili kwa moja.
    mvua yaja.:rain::rain::rain::rain::rain:
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaa sie arsenal tumefurahi sana sababu jamaa wamestopishwa so tunatakiwa kushinda game ijayo kweli ligi ngumu sana mwaka huu yeyote anaweza kumfunga mwenzake ila nasikitika tumeshaanza kua na majerui wengi yaani key players kama vanpersie,walcot na fabrigus
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    arsenal mtapigwa hiyo match.hamna uelekeo
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mwanangu hata sielewi tuna gundu gani ila ubahili ndio unaotuponza ila tungekamilika siku hiyo tungeshind man sina imani kabisa na arsenal baada ya kuumia fabrigus,vanpersie na walcot
     
Loading...