Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jan 16, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kama ni kupewa nyota tano basi Chadema wapo katika mstari wa kuweza kutunukiwa Nyota hizo tano na kuwa 5Star political party katika Taifa hili la Tanzania.

    Hii ni kutokana na kufanikiwa kwa kiasi fulani kuweza kuikeep bize CCM na serikali yake na kuwafanya watawala tulionao kubabaika na kutojua pa kushika ,silaha hii ya Chadema ndiyo silaha haswa inayotakiwa kutumika katika kuisambaratisha CCM na utawala wake.

    Katika muhula huu wa lala salama kwa CCM na wadhamini wake (aka mafisadi) ,tokea ulipomaliza uchaguzi mkuu Chadema awamefanikiwa kumkurupusha Kikwete na Chama chake kutokana na matokeo ya uchaguzi hili halijamalizika tayari wamekurupusha kwenye mambo ya Umeya wakati mapambano yakiendelea kwenye umeya ,Chadema wamepalilia na kulimia kwenye mambo ya kudai Katiba Mpya ,halikadhalika kwenye mdundo wa malipo ya Dowans huko nako kunafuka moshi,nategemea kuitishwa maandamano ya nchi nzima kupinga hatua iliyochukuliwa ya kulipa deni hewa la dowans.

    Chadema ni lazima waendelee na safari hii isiwe mwendo mdundo maana jamaa watakuja kupinda kushoto ,iwawache Chadema wakiongoza njia tu,kumbe watu weshakula kona.

    Mbinu hii ya kuikeep busy CCM na serikali yake ndio itakayowachanganya CCM na wadhamini wao wachanganyikiwe kila mmoja awe hamjui mwenziwe na kila mmoja ajione mzigo wake ni mzito hakuna nafasi ya kusaidiana.maombi ya maandamano na mikutano yaenee nchi nzima kusiwe na kulala tena.
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu unanipa mashaka kwa haya mapya niyasomayo toka kwako?

    tokea lini ukawa mwema kwa chadema? au CUF wamekufukuza unataka kudandia mkuki kwa mbele
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwiba umenifurahisha, Kama leo umeamua kusema haya kutoka moyoni, basi Tanzania itabadilika. Karibu kwenye mwanga wa asili kuelekea ukombozi wa Tanganyika
     
  4. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Dah Mwiba unataka kutuingiza nyavuni na utuvue kiulaini?.Naona hujapata thanks siku nyingi ukaamua kubadili upepo,na watu wameendelea kukuchunia tu. :teeth:
     
  5. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    in order to overcome we must dare and keep daring forever,,,,,
    if you can walk,,walk,,,if you can run run,,,until it is understood.........................
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Chadema wanastahili hongera kwani jinsi wanavyoiendesha CCM na serikali yake yaani ,kwa habari za yule kigogo anasema kuwa Chadema wanawaendesha mchakamchaka CCM ,na ni mambu yapo wazi kabisa hakutaki utoe mijicho kuona kinachoendelea,kama utapeleleza wakuu wa CCM wote kimya hakuna cha kingunge wala katani ,wote ukiwaona utafikiri wanatafuta vitu sokoni ,Chadema wanatumia mbinu za kivita kabisa ikiwa unaelewa mambo ya kivita,tulipokwenda Uganda kupigana ,Jeshi la Amini lilikuwa likirusha mizinga na kwa kweli walikuwa wakituona na wakitupata ,sasa mkuu wetu akasema ni lazima tujibu mapigo tokea pande tofauti na kwa wakati mmoja ,hivyo tulijigawa au tuligawanywa katika makundi matano na kila kundi likatokomea upande wake na kuanzisha mapigo kwenye saa 9 za usiku ,tulipiga tokea pande tano na kumchanganya Amini na majeshi yake,siku iliyofuata tulianza kupata nafuu na mashambulizi ya kushambuliwa yalipungua tukiamini kuwa adui yetu hajui apige upande gani na tokea hapo tuliendeleza mapambano na kuiteka Uganda nzima.

    Na kwa ninavyoona Chadema wameamua kushambulia sehemu zote kwa wakati mmoja.
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    ALoo nipo hapa tokea na kabla ya 2007 na ni mwanachama nambari kumi kujiunga na Jambo forum aka Jamii ( ila nilifukuzwa na kurudi tena 2007) ndio nimetulia. Sasa kama unakuja na kuvizia nani kapewa thanks utapata tabu na shida.Nakupa pole sana.
     
  8. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lini umezinduka ?
     
  9. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ok bana,nimeshangaa kuwa leo uko upande wa CHADEMA lol! na nilivyokufahamu kwenye post zako nyingi umekuwa Mwiba mchungu kwa wana CHADEMA...Ha haha ha ahaha punguza jazba
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    tulisha zoea kukuona upande ule wa mafisadi lkn kwa mshituko wa wengi uko upande wa pili....
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,097
    Likes Received: 9,803
    Trophy Points: 280

    Mzima weye? Maana siamini kama hichi ninachokisoma kimeandikwa na wewe au labda kuna mtu kishacheza na password yako. Pia inawezekana umezisoma alama za nyakati na kuamua kubadilika. Kama umzima na password yako iko salama salmini basi nategemea mabandiko yako katika jukwaa hili la siasa yatakuwa yanafanana na hili la leo.
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mwiba,
    Hongera kwa kuuona mwanga.
     
  13. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Anajua pahala pa kuwashika wapenzi wa chadema ili watulie.



     
  14. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mwiba kwa kutambua Nuru ya kweli iko upande gani.
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kwa kuandika haya, sidhani MWIBA kasema kuwa kahamia Chadema.

    Labda yeye na kundi lake wamegundua kuwa NDOA na CCM ni kuzidi kuizamisha Zenji itawaliwe.

    Sijui ana malengo gani na labda ni kama alivyosema kuwa "Chadema watafikri kuwa Watz wako nao na kumbe wengine wakifika njiani (sijui na yeye yumo?) watasepa na Chadema watajikuta wako peke yao...."

    Hata hivyo, inabidi Mwiba tumpe ASANTE maana hatimaye Dr. Slaa akisoma, ataburudika walau kidogo.
     
  16. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sikonge,unaweza kumpa ASANTE leo halafu kesho akawa mwiba mchungu sana kwetu. Muangalie Maggid Mjengwa nae alivyobadilika.Mimi nahisi hawa watu walinunuliwa na chama ili kuidhoofisha CDM na sasa mkataba umekwisha wanaanza kuwa waTZ wa kawaida
     
  17. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Unajua unacho kinena?

    Kwa nini isiwe CDM mmenunuliwa na mafisadi kudhoofisha CUF au NCCR
     
  18. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ulifukuzwa eeh? sasa umerudi kwa staili mpya siyo?. Km Umerudi kundini unakaribishwa na utulie kweli kutafakari mustakabali wa Taifa letu.
     
  19. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Aisee CDM hawanunuliki na wao ndio wanaowatia tumbo joto mafisadi. CUF walijidhoofisha wenyewe kwa kung'ang'ania kupeleka nguvu zote Zanzibar na kusahau bara pia pale walipokubali kuolewa na CCM kwa ndoa ya mkeka.NCCR walinunuliwa na mafisadi wamtoe Mrema ili kuua upinzani.
     
  20. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Naona umepata thanks za kutosha.Endelea hivi hivi na usiwe upande wa mafisadi
     
Loading...