Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni BAVICHA kwa Mkazo wenu Mzumbe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Feb 1, 2012.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa habari niliyoiona ITV ambapo mwenyekiti wa BAVICHA taifa na Katibu mkuu wa baraza hilo wakichagizwa na Mh. John Mnyika na Tundu Lisu kwa kuendelea kujiimarisha Chuo kikuu cha Mzumbe, nalazimika kuwapongeza viongozi hawa.

    Kama nilivyoona, katibu wa BAVICHA amedai kiburi cha serikali juu ya mgomo wa madaktari nchini ni matokeo ya kukosekana kwa Uadilifu, uzalendo wa viongozi weu huku Mnyika akitaka rasilimali za taifa zitumike ipasavyo kuondoa matatizo kama hayo

     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mods kuna ID zingine sio healthy kabisa kama hii ya mwanzisha thread duuu...
     
  3. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe umepinda kisawasawa. Unataka ID healthy! Ishu ni mada au ID? Una la ziadi ya ID au ndo umeishia hapo?
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe Mshenzi.
    Matusi hayatakiwi JF,na wewe ni Mshenzi.
    Mshenzi ni tusi,so badili jina,...with all due respect Mshenzi.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona mnatukanana tena huku? ngoja nijiondokee zangu mhhh!!
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,089
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    peoplesssssssss......
    powerrrrrrrr...........
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,011
    Likes Received: 3,574
    Trophy Points: 280
    wewe mshenzi, lazima utakuwa mshenzi, we mshenzi, peleka ushenzi wako fb, NATOA WITO, msichangie mada zozote atakazoanzisha huyu mkosa adabu kwa id hii ya kishenzi.
     
  8. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mada hapa ni kuona jinsi Bavicha wanavyofanya kazi sasa Chadema iwape support hawa vijana waende nchi nzima maana utashangaa wanakoswa hata namna ya kwenda kwenye mialiko mbalimbali Bavicha Heche,munishi kaza buti vijana
     
  9. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu Heche huku jimbo la uzini pia wanakuulizia!
     
  10. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana makamanda mapambano muda wote mpaka mkoloni mweusi CCM ang'oke madarakani.
     
  11. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Watu wa na mnahiyo ndiyo wale utakuta anampa mtoto wake jina la matatizo,havintishi,chausĂ­ku,we mtu mzima huwezi ukawa na id et mshenzi bwana tafuta nyingine plz.
     
  12. 1

    19don JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mshenzi badili ID yako pse
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mzumbe ni moja ya vyuo ambavyo havitaki kusikia neno chadema,maana kuna member wa cccm wengi tu,walishawaim zuia trip ya zito miaka iliyopita chuoni hapo,ila naona kwa nguvu ya sasa wanashindwa kuzuia,naona wanaona jinsi chadema inavyopata kasi chuoni hapo,
    hongereni
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tundu na Mnyika si wabunge hao? sasa Moro walifata nini? au mtoa mada ilimpuruchuka kuweka majina yao.
     
  15. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani ID si ishu hapa bali habari, taarifa na mawazo. Sibadili ngo'
     
  16. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na we ulie tu. Mie ndo mshenzi na ntabakia kua mshenzi. Kukosa adabu maana yake nini, kupost kuwapongeza BAVICHA kwa kazi zao nzuri waliyoifanya Mzumbe? Nadhani wewe ni magamba kama sio masaburi!
     
  17. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Barubaru wewe ndo utakua umekurupuka kwa kua hukutafuta taarifa. Ila ukweli ni kwamba Mnyika, Lisu, Silinde na Conchester walikua njiani kuelekea Dodoma ndo wakapita pale kumwaga sumu iliyowakolea vijana wale.
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani Bunge lenu la muungano limeanza lini?
    Na habari hiyo imetoka lini?

     
  19. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengine bana! Kwani lakwenu limeanza lini?
     
  20. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini Bavicha wamepata majembe ya uhakika. Tuna imani kubwa sana nawe Mwenyekiti Heche na Katibu Mkuu Munishi. Mkitoka vyuoni tunawahitaji huku vijijini na mitaani.

    Alafu nimesikia Lowasa yuko mbioni kwenda kutuliza kimbunga cha Baicha Mzumbe mwanzoni mwa mwezi ujao. Maana yake ni kwamba sasa magamba hawajui washambulie yupi na nini ndani ya CDM. Magamba mtaisoma namba safari hii!
     
Loading...