Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Ze dudez!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JPM605, Aug 21, 2012.

  1. J

    JPM605 Senior Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hatimaye baada ya subira ya mda mrefu mambo yako wazi. Ze dude umekuwa wa muhimu sana kwa kutupa info za awali na kuahidi kutupa zilofuatia. Hauna ubinafsi nakupenda kwa hilo, ulitoa tokeo la DSM japo mwenyewe hukupangwa huko. Pamoja na kuwa kila kitu kiko wazi endelea kudumu kwenye jukwaa la elimu siku zote kwani mchango wako haupimiki. Na kwa sisi sote tuendelea kuwamo humu ndani tukishaurina jinsi ya kusukuma life la chuo. Tuwashauri pia watakaomaliza 6 miaka ijayo juu ya uchaguzi wa faculty n.k. LONG LIVE JF. Mungu mbariki Dude, Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu !! Mwisho wa siku tukafanye kweli pande hizo za chuo !! So tena ku-disco
    <<< Ze duduz >>>
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yan hata mimi namkubal sana jamaa!!!! mungu ambariki sana...
     
  4. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu !! Daah nayakubali sana mawazo yako coz yameenda shule nafurahi sana kuwa na wewe pale mjengoni SUA
     
  5. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    That's humanity safi jamani..... NO HOMO
     
  6. t

    tan 90 Senior Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hongeren wote mliopata vyuo,kw kweli 2namshukuru mwenyez mungu kwa ku2wezesha. . . .tatizo linakuja wale wa non priority ndo tayari 2meshakwenda na maji jamani,mbna mambo yatakua magumu xana.
     
  7. siansakala

    siansakala Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni ata alichokifanya..vile wewe umechaguliwa UDSM,,ndo unampa pongezi ze duduz... Ungeeenda SUA yote haya usingeyasema...
     
  8. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama huoni basi ww kipofu alafu SUA ndipo alipo Ze dudez,kijana matunda ya bro lyimo
     
  9. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hujasomeka mkubwa hebu elezea kidogo!
     
  10. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumbe matunda ya bro lyimo yapo mengi mimi mwenyewe ni wa bro lyimo safi sana
     
  11. J

    JPM605 Senior Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe masela wa mjengoni nyie!!! Big up mnawakilisha vyema.
     
  12. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    mpango mzma mj rocks !!
     
  13. J

    JPM605 Senior Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unamkumbuka Mtalo lab technician, nimeimisi ile ongea yake.
     
  14. Sinewy

    Sinewy JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Natafuta waboyzia mi member wa vatican city wachinjakobe
     
  15. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tafuta SAMITI a.k.a mpigamsili na yeye ni mboyzia.
    Mimi binafsi ni product ya SOBIBO CHAMBER Milambo Dormitory,
     
  16. Sinewy

    Sinewy JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    poa kaka!
     
Loading...