Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hongera zako PJ...kibonde nae afuate mkondo

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Nov 5, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    PJ WA REDIO CLOUDS NA KWITEMA WA MAJIRA, WAHITIMU
    [​IMG]
    Wahitimu wa Shahada ya Sanaa ya Mawasiliano ya Umma ya Chuo Kikuu cha Tumaini Makumira, Jeff Shelembi, Leonard Magomba, Emmanuel Kwitema na Paul James almaaruf PJ wa Clouds FM wakijadiliana jambo baada ya kuvishwa shahada zao katika mahafali ya chuo hicho yaliyofanyika leo kwenye viwanja vya Karimjee, jijini Dar es Salaam.mia
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anasoma saa ngapi maana kila siku nilikuwa nakutana naye Mtekenyo Bar.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    roma anaziita digrii za kikuda.
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa....!!dah!.jf bana.aple anakuja kupata soda tu.mia
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    "Shahada ya Sanaa ya Mawasiliano ya Umma ya Chuo Kikuu cha Tumaini Makumira".....HIYO NI KAMA ILE SHAHADA YA PERFORMING ART AMBAYO UNASOMA HUKU UKIKATA VIUON JUKWAANI MKUU!!...HAPO ULIPOKUWA UKIMWAONA ALIKUWA CLASS...


    hongera zako PJ...kibonde nae afuate mkondo, INATEGEMEA NA BACKGROUND YAKE, KAMA HAKUHITIMU VIZURI SHULE YA AWALI NA PILI , LABDA AANZE NA QUALIFYING TEST EXAMS (QT)..
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    khaaaaa matekenyo ipo mtaa gani hapa

    daslam loool?itakuwa mpya



     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    this is not true

    kuna walkati alikua anachukua likizo na vilevile sidhani kama alikua kwenye vipindi jioni... and just to add on it, some sports bar programs were recorded, so angeweza kurekodi na kuacha wengine wa-run program
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dharau mkuu, dharau
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukweli kwa watized ni dharau
     
  10. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Tumaini ..Makumira? Ni University au college? Kiko wapi?.... Placebo Degrees!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Kibonde aende kuanza QT, maana hana qualifications hata za kusoma certificate
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hongera PJ ingawa kwa iyo picha sijui nod yupi?
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa...!!mkuu hii ni hatari.lakini mdomo wake unampa kula.sasa anatangaza kipindi cha nssf.mambo si mabaya kwake.siku ukitaka kuoa muite awe mc..anamaster vizuri sana.vilevile anafanya kazi za chama cha magamba.mia
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hongera sana PJ...
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    hongera zako.
     
  16. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni moja ya kukamilisha coursework
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaa mtekenyo bar iko api hii niedekesho nikishakula pilau la mama gaude....
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Nasikia Kibonde kenda Kenya kuanza masomo, na kwa hasira ameamua aanzie shule ya VIDUDU
     
  19. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hongera PJ.
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,155
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Kibonde ana Division 0.. hata certificate hawezi kuchukua.
     
Loading...