Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Zakia Mrisho Mohamed

Discussion in 'Sports' started by Fundi Mchundo, Sep 15, 2008.

  1. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni mara chache watanzania tunapata nafasi ya kushangilia mwana riadha wetu. Jana kwa kushika nafasi ya nne huko Stuttgart umenifanya nipate faraja. Pengine hao viongozi wetu wangewatilia maanani mnaoshindana aibu iliyotukuta Beijing isingetupata. Hongera sana, binti wa Kitanzania. Usikate tamaa na pengine huko LOndon utatuondelea aibu.
     
  2. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwani hapa ameshinda? Nimempongeza kwa kujitahidi na si kwa kushindwa.
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Zakia ana rekodi nzuri kwenye grand prix, na ndio mojawapo ya sababu ya kuchaguliwa kwenye Timu ya Olimpiki... Hata hivyo bado anahitaji kujichua zaidi, kwenye olimpiki(Beijing) alitolewa kwenye heat baada ya kushika nafasi ya 12.
     
Loading...