Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera YE kwa kupata mtoto

Discussion in 'Entertainment' started by Binti Maringo, Nov 10, 2009.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I would like to take this opportunity to congs Mr.YE kwa kupata mtoto wa kiume (dume la mbegu) wachache sana wanabahatika na mtoto wa kiume.ubarikiwe YE

    So far mama,baba na mtoto wote wanaendelea vizuri...welcome to the Parenting club YE...
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    big up br..hongera sana usisahau kwenda kushukuru madhabahuni kwa ujio wake
     
  3. Y

    YE JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru sana Binti Maringo na Pdidy.
    Madhabahuni atakwenda sana...asanteni!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    That's what's up. Hongera babu...
     
  5. Y

    YE JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukrani mazee.....
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CONGRATS BRO! Nadhani mtoto mumpe jina la Mwanafalsafa hahahaha.
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mr and mRs au???? be fair......
     
  8. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Mkuu...na Hongera zangu uzipitishe kwa Mama pia.Ni Faraja iliyoje kumpata huyo Muungwana.Nafikiri tutakutana Mgombani maana naona ndio December hii,Bwana Mkubwa akaonje mbege!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Binti maringo mtoto ni mtoto tu
    hongera YE mungu awape afya wewe na familia yako
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hongera YE,lakini mimi naomba nitoke off point kidogo.Pamoja na mtoto uliyepata nadhani wewe pia ni celebrity,ningelipenda kujua wa kwenye anga ipi hasa?au wewe ni nani(hii habari ipo kwenye celebrity ndio maana nimeuliza)
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na mie napenda kujua hapo bwana YE
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera bwana mkubwa, mubarikiwe familia yote
     
  13. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    big up, mi mwanangu anatimiza mwaka tarehe 24/12/2009. ndio itakuwa happy birthday yake.
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Na wewe pia hongera sana
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    usinisahau kadi ya birthday tuje tusherekee wote
    habu weka remainder kwenye phona yako
    ubarikiwe pia
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    LOL!! Jamani kwani watoto wa kike wana tatizo gani? Tumshukuru MUNGU MWENYENZI kwa watoto wa jinsia zote na wala maneno na vitendo vyetu visionyeshe kuwabagua jinsia moja kwa hali yoyote ile.
    Lastly, nampongeza YE na familia yake kwa kujaaliwa mwana na Mola
     
Loading...