Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera waziri Nahodha kwa maamuzi magumu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LENGIO, May 7, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nampongeza aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani Mh Nahodha kwa maamuzi magumu aliyotoa kwa wezi wa madini yetu,wakenya wenye urai wa nchi mbili waliokuwa wanabebwa na na mzindakaya na mwanae.

    Waziri Nahodha ametoa amri divis antony ngoo aondolewe haraka na baba yake Antony mraga ngoo achunguzwe kwa kina na achuliwe hatua kali.sasa hivi wakenya hao wako dar kujaribu kuwahonga viongozi wetu ambao sio waadifu ili wawapatie urai.

    Huyo davisi kwanza alistaili kifungo kwanza amegushi cheti cha kuzaliwa pili paspoti ya tz tatu kusafirisha madini nje ya nchi kupeleka kenya. Tunao ushaidi kutoka kijiji anachosema amezaliwa mzee antony ngoo toloha kwamba hawamjui hata hapo kahe hawamjui hata mzee wa ukoo wa mwanyika ukoo antony ngoo anasema ni ukoo wake.

    Watz tumechoka kuibiwa na wakenya. madereva wa utalii wa tanzania kenya hawaruhusiwi huku wanaingia hadi migodini.serikali ikawashindwa tutatumia nguvv ya umma. sourse mchimbaji mireran
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uamuzi mgumu upi?
    mbona unasema bado wako huru DSM wanafanya jitihada za kuhonga ili wapate uraia?
    Halafu Ongeza juhudi kwenye lugha ya kutoa taarifa kwa kuandika.
    Inabidi mtu aangalie mdomo wako unavokwenda ndo ajue unamaanisha nini!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jifunze kiswahili! Huo sio uamuzi mgumu!
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hata mi nimekomaa nikisoma kuona uamuzi mgumu lakini holaa!! huo niuamuzi wa kawaida sana..
     
  5. The Eagle2012

    The Eagle2012 Senior Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    ha ha ha ha ha,Kaka reporting skillz ni tunu ambayo si kila mja kakabidhiwa!!
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Amefanya maamuzi magumu au amefanya wajibu wake?
     
  7. kijenge

    kijenge Senior Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwacheni huyo ni mmasai kwanza kajitaidi sana.nimesoma kwenye mwananchi ya leo 7.5 2012 nimeona hiyo habari inaoneka hao wakenya wamewatesa sana maana naona kaandika kwa jaziba sana ndio maana.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Na hii ndiyo alitakiwa kuandika. Maamuzi magumu yana maana pana na ya msingi sana!
     
  9. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unaelewa maana ya uamuzi mgumu?hilo alilolifanya ni wajibu wake wa kila siku
     
  10. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala sijaelewa alichoandika
     
  11. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nahodha (Captain)

    Life is all about change and misery is an option

    Kuwa nahodha lazima uwe tayari kukabiliana na mabadiliko na pia husuni ni chuguo.

    ukiwa na sifa hiyo basi hushindwi mtu kutoa maamuzi magumu hata kama utapatwa na msukosuko.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwa uandishi huu sidhani kama nitakuwa na lakuchangia, kwaheri
     
  13. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijaona maamuzi magumu hapo, au kwa mtazamo wako ndio maamuzi magumu? Analipwa kwa kazi gani kama sio hiyo?
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeshachangia tayari
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu huo ndo uamuzi mgumu naunga mkono kwa sababu nani ndani ya magamba anaweza kufanya hayo??
    Ndani ya magamba ni rushwa tuu imetawala! Huo ni ulaji mzuri tuu!
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu huo ni uwajibikaji wa kiongozi mahali popote. si kila kitu ni maamuzi magumu.
    Nilitegemea Nahodha angechukua maamuzi magumu wakati wa mauaji ya watu wasio na hatia Arusha na North Mara. cha ajabu hakuchukua maamuzi magumu, na wala hakuenda kwenye eneo la tukio.
    Matokeo yake alitoa tamko akiwa ofisini kwake Dar.
    Hakuna kiongozi mwenye uwezo wa kuchukua maamuzi magumu ndani ya ccm zaidi ya Lowassa.
    Wengine wote waliobaki hawana dhamira njema na nchi yetu.
     
Loading...