Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Waziri Maige kutoa ufafanuzi wa tuhuma za milioni 500

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Jan 9, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hongera mkuu kwa kujitokeza ktk vyombo vya habari na kutoa ufafanuzi wa vyanzo vya pesa za misaada uliyotoa jimboni kwako... hii inakupa free mind na sisi wananchi tunapata satisfaction ya utendaji na kuzima zile gossips.

    Ingekuwa viongozi wote wenye tuhuma wanafanya kama ulivyofanya tena kwa haraka tungekuwa mbali...waweja!

    Source: Live interview at pb-clouds
     
  2. N

    Njaare JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kazi ya Mbunge si kufadhili bali ni kumobilize resources ili zitumike kuondoa matatizo ya wananchi.

    :A S embarassed:
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    tutasubiri ajibu na ile ya majina ya watu 8 ambao amepeleka kimemo pale nssf kua waajiriwe ka ni kweli
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono mkuu.
     
  5. d

    daniel paul Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na pia tunataka atueleze ni kwanini anakwamishamhalmashauri ya mji wa kahama kuanza? Au kimahesabu amekwishaona kuwa ikianza meaya atatoka chadema kutokana na idadi kubwa ya madiwani wa mjini wametoka chadema . Tafadhaki atupe maelezo
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi sikubahatika kusikiliza hayo mahojiano, unaweza kutudadavulia amejiteteaje?
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuzijibu tuhuma tu siyo sababu, iliyopo jibu alilotoa nila ukweli ama katuhadaa tu ili aonekane msafi machoni mwa watu
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukweli wa mambo ni kwamba ndani ya ccm hakuna aliye msafi hata kama wakijibu hizo hoja kwa namna yoyote
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu Inkoskazi hebu rudi tena ufunguke huo ufafanuzi wa Maige unasemaje, wengine hatukubahatika kumsikiliza
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kati ya mawaziri wa serikali hii simwamini hata mmoja,
    lao moja,na siku zote wanasiasa ni waongo ili kutimiza malengo yao
    kwani fedha za EPA, mabilioni ya JK nk zimeishia wapi? je fedha walizoturudishia UK
    ktk sakata la rad mnajula zilipo? tusikubali kudanganywa mchana kweupe.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Mkuu labda ni wapiga kura wake hao.
     
Loading...