Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera wanyakyusa,wangoni,wanyasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mashambani kwao, Feb 13, 2012.

  1. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo juu maelezo yanaongea leo nimeamini mpira unadunda tazameni hayo makabila vizuri,Mweene,Sunzu,Kalaba,Chisamba,C.Katongo, Lungu,Sata
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    haujasomeka,....
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Du!
    jamaa hueleweki.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwani wa Zambia ni Wanakyusa? pia wa TZ?, Fanyeni nyie watz mambo kama zambia siyo kushobokea wenzenu! Zambia ya miaka ya 80 naona inarudi traatiibuuuu...
     
  5. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    watz, mliposaidia kuomba uhuru WA nchi nyingi za africa kusini mliacha kila kitu huko huko, lol si unaona south, Zambia, Mozambique n.k
    ,
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    alipotaka maximo kuchukua vipaji chipukizi ili kuwajenga kwa manufaa ya baadae alizomewa na kukosolewa sana
    kumbe mpira sio majina wala ukubwa wa mwili bali akili
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Lokissa, hilo ndilo tatizo kubwa la Watanzania la kuzomea mahala ambapo ni faida kwa siku za mbeleni, sasa Zambia wamewaandaa hao wachezaji muda mrefu na matunda yao umeyaona yalivyo mazuri na ya kusisimua.

    Tuachane na Stars ya wakubwa, tujikite ya Serengeti boyz na Twiga stars basi, hao serengeti wakiwa fit tunaweza tukaifanya timu iwe Starz kamili!
     
Loading...