Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera wanajamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by BenyRugakingira, Dec 4, 2010.

  1. B

    BenyRugakingira New Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimara yangu ya kwanza kujitambulisha naomba wanajamii mnipokee jamani.Benedicto Rugakingira niko Barrick.
     
  2. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    karibu sana, hope tutafaidika na ujio wako na mawazo yako mapya.
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    naomba utumie nickname ndugu yangu kwa usalama wa afya yako! Otherwise uthibitishe kuwa wewe ndiwe mwenye jina hilo, husijekuwa unatumia jina la mtu mwingine kwa maslahi yako! Otherwise karibu mjengoni, huku hatuapishani
     
  4. B

    BenyRugakingira New Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa uhauri wenu hata hiyo yaweza kuwa nickname sihofii afya yangu ndg.kazi njema.
     
  5. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu, feel like upo Muleba!
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    karibu bana!
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 280
    Barrick.....specifically wapi........??? Buzwagi, Kahama Gold Mine, Musoma...??? Isije ikawa tuko wote uliko.............. Nishakaa Kakola sana tu
    Anyway karibu Jamvini kama ni mara ya kwanza...........Maana kuna wengine ni kanzu mpya lakini shehe ni yule yule
     
  8. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    karibu benedicto,karibu sana naamini una gold ya kutosha
     
  9. D

    Derimto JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Karibu sana uwe kwenye jumba la magreat thinkers na kuna room humu ndani wanajipenyezaga malitle thinkers usikae hapo utachemsha
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kARIBU SANA MKUU!!
     
  11. papason

    papason JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Karibu mine boy karibuu
     
  12. B

    BenyRugakingira New Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi niko Tarime kama nawe ni miner tunaweza kuwasiliana hapa Nyamongo.Great thinker hebu leta hbr.unaonaje hiyo ndoa ya mjengoni haitaua upinzani?
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu... katerero wazima lakini??
     
Loading...