Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera wanahabari, wanaharakati na wapinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, Feb 12, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Hivi bila ya wanahabari na wabunge wa upinzani na hata wanaharakati hii nchi ingekuwaje? nadhani ufisadi na ubabe ungetisha. PIA nampongeza sana Mheshimiwa Rais Kikwete kwa kuukubali ukweli kuhusu mswada wa katiba mpya
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Ndungu yangu kuna baadhi ya wana habari ni janga la kitaifa, kuupamba ufisadi kwao ni tija, kuwazushia na kusambaza propaganda hasi kwa wapambanaji dhidi ya ufisadi kwao ni mafanikio. Tunawajua walio wa zizi letu
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umesema yote Mkuu, but kwa wale waliopo zizini kwetu pongezi hizo ziwafikie
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wapo wanaharakati, wanasiasa na wanahabari ambao ni janga la kitaifa. Wengi wao wanafanya hivyo kwa kukosa walichokitarajia wakati wa uchaguzi mwaka 2010 na sasa wamegeuka kuwa "critics of negative attitude to the government".
     
Loading...