Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera wana Ruvuma, Iringa, Mbeya, Kilimanjaro nk

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mwalimumpole, Oct 31, 2010.

  1. m

    mwalimumpole Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni wana ruvuma kwa ukombozi, huku mbeya sugu kapeta
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shaka kwa sugu sikuwa nalo jamani..........................
     
  3. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sugu moto chini*5
    hoho hoho hoho hoho hoooooo.................
    ni moto chini......!

    CHADEMA here we come!
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    clouds wanakazi hapo
     
  5. P

    Pax JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana asifiwe, we are free, we are free at last, mungu endelea kutubariki
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    that is gud news
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hiyo ndo mikoa inayojielewa, hapo nasubiri na mara
     
  8. m

    mwalimumpole Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni wana ruvuma kwa ukombozi, huku mbeya sugu kapeta
     
  9. m

    matambo JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    allahu akbar! allahu akbar! alhamdulillah! pamoja tutashinda kwa matokeo hayo
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    usengwile bambo
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ruvuma bado kidogo. Kuna mvutano bado
     
  12. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hapa nilipo natamani nipge kelele za Furaha mpaka JK anisikie na wapambe wake Kinana na Makamba.
    Sasa ndiyo watashika adabu.

    Tusubiri mpaka mwisho tuone kama watapata huo ushindi wa kishindo wa 80%!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ITAKUWA NI NDOTO YA MWENDAWAZIMU KUPATA USHINDI WALIOKUWA WANAUTEGEMEA.

    HONGERENI SANA WANA,MAPINDUZI MLIOIPIGIA CHADEMA.
    GOD BLESS YOU ALL. BLESSED BE THE NAME OF THE LORD.
     
  13. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,210
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Glory be to God!!!
    Nafurahi sana kuona ndugu zangu hapo Mbeya kuongozwa na SUGU!
     
  14. M

    Mtanzania01 New Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo ya awali kusema kweli yanaleta hamasa inaonyesha jinsi gani Tanzania ya leo si ya 2005
     
  15. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mtanzania01, kwani mbona hata mimi nilimchagua Kikwete mwaka 2005,. Nlitegemea kuwa angeleta mabadiliko amabayo tunategemea sasa. Angalia alivyotugeuka kaka. Inasikitisha kaka

     
  16. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwalimpole unajua nilitia sana wasiwasi juu ya kwetu Ruvuma! Sababu kule kwetu mwamko wakati huo ya miaka ya 90 sio kama mikoa mingine. Hapa niko nhi ya wagagagigikoko mahozi yananitoka kwa furaha. Hao watu wangu kwa kweli wamevumilia na wameamua. WAKUNYUMBA NIVEMBA APAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  17. d

    david ngowi New Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amani na iwe kwenu!! sikutegemea kama Ruvuma ingebadilika, maana nimekaa pale napafahamu sana!
    God is Great!!:israel:
     
  18. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,297
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Muda kidogo uliopita star tv walisema ccm imechukua kata 20 na chadema 14 huko mbeya.Iweje sugu ashinde wakuu?Anayeweza kuthbtsha nangojea haraka nianze kurukaruka.Kama namuona Ruge ivi anavyokuwa mdogo!
     
  19. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutajieni majimbo basi kama Ruvuma Jimbo gani tumempiga cha tumo Kiwete?
     
Loading...