Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera wana Kigoma kwa Kutodanganyika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ludoking, Nov 4, 2010.

  1. ludoking

    ludoking Senior Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwanza naomba niwapongeze wana Kigoma kwa kuonyesha moyo wa dhati wa mageuzi ya kweli. Kigoma wamewanesha watanzania kuwa wamechoshwa na utawala dhalimu wa CCM. Sasa Kigoma imekuwa ngome ya upinzani kwani upinzani wamechukua takribani majimbo sita (6) ya ubunge kati ya nane. NCCR wamechukua 4 na CHADEMA 2. Hiki ni kiashiria cha ukombozi kwa wana Kigoma. Wamechoshwa na kudhihakiwa na CCM kwa kunyimwa maendeleo. Ilionekana Kigoma kusahauliwa katika nyanja mbalimbali. Hii inadhihirishwa na kauli ya Kikwete katika baadhi ya mikutano yake aliposema akichaguliwa "ATAIUNGANISHA KIGOMA NA TANZANIA" as if Kigoma siyo Tanzania. Nawapongeza wabunge wateule TENA WOTE VIJANA kazeni buti tuko nyuma yenu katika kuleta mageuzi ya kweli. Mungu ibariki Kigoma, Mungu ibariki Tanzania
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kigoma imeshajikomboa bado sehemu zingine hasa lindi,ruvuma,n.k
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chadema kigoma wamepata majimbo mawili? Moja najua ni Zitto, Lingine?
     
  4. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kigoma mjini kura ziliibwa, yangekuwa 7.
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi binafsi wamenifurahisha sana!hongera kigoma!!
     
Loading...